Tulonge

JAMII (191)

Discussions Replies Latest Activity

Una Kisukari, Tumbo Kubwa, Harufu mbaya ya mwili, harufu mbaya mdomoni, hupati choo, unene ulizidi, choo chako ni kama cha mbuzi, choo chako kinashika katika beseni la choo, choo chako kiko kama uji,

Started by Robert Mujuni

0 Dec 24, 2013

Una Ulcers, Gesi Tumboni, Unahisi miguu inawaka moto ktk unyayo, ngozi yako si nzuri, una kitambi, minyama uzembe, kilo zimezidi, una mzio?.... Wasiliana nami 0765903379. siku

Started by Robert Mujuni

0 Dec 24, 2013

Umuhimu wa Chakula na Makosa tunayofanya

Chakula ni kitu muhimu katika mwili wa mwanadamu yeyote yule, kwa sasa tunakosea sana jinsi ya kupangilia milo kwa kuona ni gharama, lakini…

Started by Robert Mujuni

0 Dec 24, 2013

JE UNA TATIZO LA MAWE KATIKA FIGO, AU UNA MTU UNAYEMFAHAMU ANA HILI TATIZO? WASILIANA NAMI KWA KUPATA SULUHISHO LA TATIZO HILI 0765903379

Started by Robert Mujuni

0 Dec 24, 2013

90% ya Magonjwa yanaanzia tumboni

  Naomba nikupe kadarasa kadogo kuhusu utoaji wako wa taka kutoka utumbo mpana. kama wewe ni mlaji mzuri wa chakula na mnywaji wa maji kwa…

Started by Robert Mujuni

0 Dec 24, 2013

UNGEPEPATA MUDA WA KUMUULIZA MASWALI MATANO NELSON MANDELA UNGEMUULA MASWALI GANI?

Alizaliwa 18 July 1918 na kufariki 5 December 2013 akiwa na umri wa miaka 95. Amekuwa  Rais wa Afrika Kusini kwa miaka minne tu yaani toka…

Started by CHA the Optimist

3 Dec 23, 2013
Reply by MGAO SIAMINI,P

KATI YA WANAUME NA WANAWAKE NANI WANAONGOZA KWA MATENDO MABAYA?

Wanduugu wadau...nina swali dogo ambalo ningependa kupata jibu lake. Swali lenyewe ni hivi....KATI YA WANAUME NA WANAWAKE NANI WANAONGOZA K…

Started by Zainabu Hamis

14 Dec 23, 2013
Reply by Bonielly

KWA NINI UNAOGOPA KUFA?

Wapendwa swali ni rahisi sana, kama ambavyo linauliza; mimi binafsi ukiniuliza swali hilo--jibu lake litakuwa ni kwamba "naogopa kufa kwa…

Started by CHA the Optimist

13 Dec 3, 2013
Reply by Mama Malaika

SIHITAJI MICHANGO YA HARUSI

Jamani nataka kuja na stahili ya peke yangu katika historia ya Tanzania. Mimi ikifika wakati nikaamua kuwa na mwenza, watu watakunywa na ku…

Started by Zainabu Hamis

7 Nov 10, 2013
Reply by CHA the Optimist

SEMA NDIYO KWA WATOTO

Toa mawazo yako, maoni yako kuhusiana na watoto waishio mazingira magumu na watoto yatima.

Started by CHA the Optimist

5 Oct 18, 2013
Reply by CHA the Optimist

RSS

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*