Tulonge

SANAA NA MICHEZO (10)

Discussions Replies Latest Activity

Hiki ndicho kizazi chetu, na huu ndio muziki wa kizazi chetu

Kila naposikiliza muziki wa kizazi changu yaani "bongo fleva" huwa napatwa wazimu. Yaani mashahiri ya muziki huu asilimia 99.9 ni mashairi…

Started by CHA the Optimist

1 May 25, 2013
Reply by Tulonge

Wasanii

Wasanii mnaoitumikia CCM ndo mnajirushushia heshima kwa mashabiki wenu

Started by jonathan Chuwa

0 Jul 16, 2012

Irene Uwoya ni mfano wa kuigwa na jamii inayomzunguka?

Huyu ni msanii wa sanaa ya uigizaji wa filamu za Kibongo. Kutokana na matendo yake tunayo yasikia na kuyaona.Unadhani anafaa kuwa mfano wa…

Started by Tulonge

10 Dec 19, 2011
Reply by jemadari mimi

Kona ya msanii kioo cha jamii-Vicent Kigosi (Ray)

Huyu ni msanii wa sanaa ya uigizaji wa filamu za Kibongo. Kutokana na matendo yake tunayo yasikia na kuyaona.Unadhani anafaa kuwa mfano wa…

Started by Tulonge

5 Dec 18, 2011
Reply by manka

BAADA YA TANZANIA KUFUNGWA 1-0 NA MOROCCO.INAMAANA TANZANIA BADO KICHWA CHA MWENDAWAZIMU KTK SOKA?

Timu yetu ya soka ya Tanzani leo imepoteza mchezo wake wa pili wa kusaka tiketi ya kucheza fainali zijazo za  Kombe la Mataifa ya Afrika. T…

Started by Severin

5 Oct 27, 2010
Reply by jangonyani

KONA YA KIOO CHA JAMII-STEVE KANUMBA

Kama wengi wetu tunavyo mfahamu Kanumba kama muigizaji maarufu wa filamu za Kitanzania. Tunamfahamu kwa mambo yake menge ambayo ameyafanya…

Started by Tulonge

5 Oct 26, 2010
Reply by CHA the Optimist

KONA YA MSANII KIOO CHA JAMII-AUNT EZEKIEL

Huyu ni msanii wa sanaa ya uigizaji wa filamu za Kibongo. Kutokana na matendo yake tunayo yasikia na kuyaona, unadhani anafaa kuwa mfano wa…

Started by Tulonge

11 Oct 25, 2010
Reply by Yassin M Mchondo

KONA YA MSANII KIOO CHA JAMII-ELIZABETH MICHAEL (LULU)

Huyu ni msanii wa sanaa ya uigizaji wa filamu za Kibongo. Kutokana na matendo yake tunayo yasikia na kuyaona, unadhani anafaa kuwa mfano wa…

Started by Tulonge

14 Oct 22, 2010
Reply by Tulonge

JOTI NA MPOKI ENZI ZA MWALIMU

Huku ndipo walipotokea hawa wajuba. Sasa hv huwaelezi kitu,wanaweza kujikataa.

Started by Severin

2 Oct 13, 2010
Reply by lilian dismas

TFF

TFF na ligi ya Tanzania hivi TFF wanatakiwa kuongoza vipi ili ligi zetu Tanzania kuanzia za mtaani hadi ligi kuu na timu ya Taifa zifanye v…

Started by mujydebubyz

2 Sep 8, 2010
Reply by ABD

RSS

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*