Tulonge

VUNJA MBAVU (37)

Discussions Replies Latest Activity

SIHITAJI UTAJIRI NAMTAKA BWEGE ALIYE NI SUKUMIA KATIKA HUU MTO

Kuna mfalme mmoja aliwaita wananchi wake akawaambia"NDUGU WANANCHI NIMEWAITA HAPA ILI NIMPATE KIJANA MMOJA SHUJAA ATAKAYE WEZA KUOGELEA KAT…

Started by Kayay Faiz Junior

2 Oct 25, 2013
Reply by CHA the Optimist

Auto Title Loans

Visit usacheckcashingstore at USA Checks Cashed & Payday Advance, where we have provided you with top-notch financial products and serv…

Started by david john

0 Aug 5, 2013

HEBU CHEKI ABILIA HUYA ALIYVO NA VITUKO

Kuna dada mmoja alipanda daladala akiwa na mwanawe..'dada yule kila alipo kuwa anataka kumyonyesha mtoto mtoto akawa ana kataa ndipo yule d…

Started by Kayay Faiz Junior

7 Mar 14, 2013
Reply by KUNAMBI Jr

ULEVI JAMANI

Mlevi kaanguka toka ghorofani, fasta watu wakamfuata kumsaidia. Wakamuuliza, vipi kulikoni? Mlevi akajibu : HATA SIJUI NA MIE NDO NIMEFIKA…

Started by Dixon Kaishozi

4 Mar 1, 2013
Reply by Christer

ULEVI NOMA!!

walevi watatu walilewa sana wakakodi taxi. Mwenye taxi alipowaona wamelewa sana akawasha gari halafu akazima, akasema "tayari tumefika." -…

Started by Dixon Kaishozi

1 Feb 28, 2013
Reply by Christer

Mzee mkwale

Mwanaume mmoja alikuwa anaumwa sana mwenyewe akaona hapa siponi akamuita mkewe akaanza kumwambia mkwe wangu naomba unisamehe me naona sitap…

Started by Omary

5 Oct 28, 2012
Reply by Tulonge

BLACK BOX!!!

   Katika ndege walikuwa wakisafiri Cindy Crawford, Claudia Schifer na Naomi Campbel! Muda si mrefu Pilot akatangaza kwamba ndege iko katik…

Started by eddie

4 Oct 7, 2012
Reply by Benedicto Julius

TANGAZO KWA WAHEHE WOTE

Nimeikuta hii sehemu nikaamua kuileta hapa.. utani mwingine bwana.   Chuo kipya kabisa cha Kihehe kimefunguliwa Kihesa, Iringa.(HEHE SKILL…

Started by Mama Malaika

15 Aug 2, 2012
Reply by Mama Malaika

BITCH IN THE KITCHEN

 Bitch in the Kitchen     A mother was working in the kitchen, listening to her     five-year-old son playing with his new electric train i…

Started by eddie

4 Jul 20, 2012
Reply by ANGELA JULIUS

MAPENZI YANAUWA

Jamaa mmoja alikuwa anampenda mkewe sana, lakini mke akatoka nje ya ndoa akapata katoto. Jamaa kwa kumpenda mkewe hakumfukuza ila alitafuta…

Started by Omary

8 Jun 8, 2012
Reply by Christer

RSS

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*