Tulonge

MAADILI NI AMANI TUAMBIANE

Information

MAADILI NI AMANI TUAMBIANE

KUAMBIANA KUH MAADILI PALE MMOJA KATI YETU IKIWA KAMA TUTAKOSEANA WENYEWE KWA WENYEWE NK

Members: 19
Latest Activity: Feb 23, 2014

Discussion Forum

maadili na amani tuambiane

Started by dorcas syldion Oct 15, 2012. 0 Replies

tuko pamoja kaka ,ni kweli wakati umefika tuambiane ukweli bila kujali nani ni nani ili tufike tunakotakaContinue

Comment Wall

Add a Comment

You need to be a member of MAADILI NI AMANI TUAMBIANE to add comments!

Comment by Dunda on February 23, 2014 at 0:56

Hongera BASATA kwa kwa kazi nzuri na msiishie hapo Duly tuu na hata kwa wengine kama Kanga Moko,Ngoma Baikoko,

Comment by Dunda on October 18, 2012 at 3:55

Kama kawa kama dawa Mkuu Gaitan pamoja nasi tena bila ya maandamano karibu tuyaenzi maadili yetu

Comment by GAITAN BONZO GAITAN on October 16, 2012 at 17:26

PA1 SANA

Comment by Dunda on October 16, 2012 at 15:13

Bila ya shaka Dixon hakika ujachelewa na karibu sana kwenye jahazi letu

Comment by Dixon Kaishozi on October 15, 2012 at 8:44

Nadhani bado sijachelewa kiti kwenye hili jahazi.. Asante kwa kutuletea hili jahazi, natumaini litatufikisha salama! Pamoja mkuu!!

Comment by Dunda on October 15, 2012 at 8:27

Hamna tabu Damnan

Karibu sana Angela

Comment by hassan damnan on October 15, 2012 at 8:15

asante sana kaka DUNDA nimekaribia na tuko pamoja

Comment by ANGELA JULIUS on October 15, 2012 at 8:01

NAMI ANGELA NDANI YA NYUMBA YA MAADILI LOL IPO SAFI SANA HII

Comment by Dunda on October 14, 2012 at 16:37

Karibu sa´na Kaka Damnan,,,Pia Mzee Tulonge unakaribishwa mikono miwili Bila kukusahau Dada yetu mpendwa Latifa mwana wa Mohammed

Maadili tunasema kwenye ili jahazi hakuna kifungua mkoba

Comment by LATIFA MOHAMMED on October 26, 2010 at 14:49
tupo pamoja
 

Members (19)

 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*