Tulonge

Information

MAPENZI

Mapenzi ni moja kati ya mambo yaliyo tawala sana katika ulimwengu huu kwa sasa. Hatuna budi kuchukua nafasi hii ili tuweze kubadilishana mawazo kuhusu mapenzi.

Members: 78
Latest Activity: Dec 1, 2014

Discussion Forum

Kwa nn wanawake wengi hupenda wanaume wenye uume mkubwa kiasi?

Started by Lilian. Last reply by david ngoiya Dec 1, 2014. 1 Reply

Kabla ya kuanza najua wale wanaume wenye vibamia watachukizwa na kuiponda mada hii. Ila huu ndiyo ukweli, wanawake tuliowengi huwa…Continue

Top reasons why men cheat

Started by Tulonge Dec 31, 2013. 0 Replies

What makes men cheat? Dr Kamal Khurana,relationship counselor, dug through past research on male infidelity, and has even counseled couples…Continue

Jinsi ya kumuandaa mpenzi wako kabla ya mechi

Started by Tulonge. Last reply by Bonielly Dec 23, 2013. 1 Reply

Kitu chochote ukitaka ukifanye ukiwa na raha,ni lazima ukiandae vizuri..Katika suala la mapenzi, watu wengi wameshindwa kufikia kilele cha…Continue

Mambo ya kuepuka baada ya kuchumbiwa

Started by Tulonge. Last reply by Bonielly Nov 27, 2013. 1 Reply

Kuna mambo kadhaa ambayo msichana anatakiwa kuwa makini nayo katika kuhakikisha uchumba wake unadumu na kufikia hatua ya kuolewa na kwenda…Continue

Madhara matano (5) ya kufanya mapenzi sana kupita kiasi

Started by Lilian. Last reply by Bonielly Nov 25, 2013. 4 Replies

Katika hali ya kawaida kufanya mapenzi kuna faida nyingi, lakini linapokuja suala la kuzidi kiasi tunapata matatizo ya msingi ambayo huleta…Continue

Dalili za mwanamke anayetoka nje ya ndoa

Started by Tulonge. Last reply by Dixon Kaishozi Nov 5, 2013. 1 Reply

Kuna dalili nyingi ambazo zinajitokeza, lakini ukiona zaidi ya dalili mbili zinajitokeza kuna uwezekano mkubwa wa kitu kinachoendelea nje ya mahusiano yenu au ndoa yenu. MaumbileViungo vya uzaziViungo vya mahusiano vya mwanamke kwa kawaida bila…Continue

Dalili 8 za mwanamke anayetoka nje ya ndoa

Started by Lilian. Last reply by Lilian Oct 6, 2013. 4 Replies

Wataalamu wa maswala ya mahusiano wanaamini kwamba, mwanamke anapotoka nje ya ndoa yake, inakuwa rahisi sana kubainika au kufumaniwa kuliko…Continue

Utafiti: Kitanda kikubwa hatari kwa ndoa yako

Started by Joan. Last reply by Mama Malaika Oct 3, 2013. 8 Replies

Utafiti umeonyesha baadhi ya vitu vilivyosababisha ndoa za babu zetu zidumu ilikuwa babu na bibi kulala pamoja kwenye vitanda, ngozi za wanyama au mikeka yenye ukubwa usiozidi futi 2.5. Umbali wa futi 2.5 uliwawezesha wanandoa kuwa pamoja na…Continue

Comment Wall

Add a Comment

You need to be a member of MAPENZI to add comments!

Comment by LATIFA MOHAMMED on February 22, 2011 at 11:42
karibu mama acha naye huyo dis lol
Comment by Mama Malaika on February 21, 2011 at 14:26
Habari ya humu ndani? Sijui nakaribishwa au Dismas ataona mama kazidi kumfata anga zake? LOL.....
Comment by Agnes Nyakunga on January 21, 2011 at 13:47
nawe ijumaa njema kaka
Comment by Bonielly on January 21, 2011 at 11:52

moreen pamoja daima milele,

 

Comment by Moreen on January 20, 2011 at 0:52
Jamani nimechelewa sana kujiunga,nilikua sijajua.Sasa tupo pamoja.
Comment by Ramadhan Ahmard on January 19, 2011 at 10:51
Have you ever fallen in love? Did it end well, or was it a complete disaster?
Comment by Ramadhan Ahmard on January 18, 2011 at 15:24

Everybody has heard of the rebound fling.

 

 This is a relationship that comes very quickly on the heels of another relationship ending. Rebounds are rarely based on love but are really a way of alleviating the loneliness people feel when a relationship ends. Even people who wanted their previous relationship to end can fall for the rebound phenomenon. Rebounding can feel like love for the simple reason that the people involved want to be in love. They are used to being in a relationship and feeling in love and more than anything else they want to feel those things again. They convince themselves they are in love when in reality they are really missing the relationship they left behind. This doesn’t necessarily mean that they want their old partner back it just means that they want to be in a relationship with somebody… and in a rebound phase that somebody could be anybody. Rebounding is shady because usually one of the people involved has genuine feelings for the other and this person ends up getting hurt when the rebounder comes to their senses (sort of speak). You can never be open to a new love when a part of you is pining for one that has been lost. Rebound relationships are really just emotional band-aids and new love can’t be found when old love wounds haven’t been given time to heal. How can you tell when enough time has passed between the end of one relationship and the beginning of another? How can you protect yourself from a rebound-based relationship? The answers are complex. There is no proven amount of time needed to move on from a relationship and for this reason it’s hard to say how one can protect themselves and their heart from a rebound. However there are some very clear signs that you (or your new beau as the case may be) aren’t quite over a lost love. If the old relationship keeps coming up or interfering with the progress of a new relationship than chances are good that you’re stuck in a rebound. If the rebounder keeps rehashing problems from the past relationship within the new relationship this is a clear sign that they haven’t moved on enough to fall in love again. Finally, if there are unresolved issues from the old relationship chances are very good that the new relationship is a rebound. Bottom line, if you feel as if the old relationship is a third party in your relationship yours is not a relationship that is based on love. You can’t find new love when you are harboring feelings for an old love or when you are longing to be in a relationship. Love can’t be forced at will, it must be found, and that can only happen for real when our hearts and minds are free.

Comment by Diana on January 17, 2011 at 22:14
Kaka Rama asante kwa maujanja hayo
Comment by Ramadhan Ahmard on January 13, 2011 at 19:25

USHAURI WA BURE KWA WAPENDANAO
Hasa ktk kipindi kilicho mbele yetu cha Valentine's Day.

Kuwa mwepesi wa kusamehe

Sahau yaliyopita kama mlitengana.

Kuwa na roho ya huruma kwa mwenzio.

Kama mwenzio bado anasoma usiwe na wivu wa husda kwa marafiki zake

Mpenzi wako ni mzuri, lkn ucmchakachue kwa rafiki yake.

Na mwisho, Rudi mapema home mlifurahie penzi lenu na hata watoto wakuzoee. Utafika mbali!

Comment by Ramadhan Ahmard on January 13, 2011 at 19:19
Mapenzi nayoyajua mm, ni yale ya kuvumiliana, kusaidiana, kuhurumiana, kuliwazana, kushikamana pamoja katika mambo yenu ya kimaisha na family na kujenga misingi imara ya baadae.
 

Members (78)

 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*