Tulonge

Information

Micharazo

Hili ni kundi ambolo free kwa member yoyote wa tulonge, Hapa unaweza kusoma post mbali mbali pia waweza kutuma post yoyote ambayo unaona inastahili kupostiwa katika group hili.Jione mwenye kasi ya group hili

Members: 21
Latest Activity: Mar 3, 2013

Discussion Forum

JIACHIE NA CAMERA YA DJ CHOKA @NEW MAISHA CLUB.

Started by ABD. Last reply by Tulonge Dec 13, 2010. 1 Reply

Producer Manecky & Dj Choka…Continue

Dimond Ndani ya Lagos..Nigeria

Started by ABD. Last reply by Tulonge Dec 13, 2010. 1 Reply

 …Continue

MO RACKA ARUDI KWENYE KUNDI LAKE LA RACKARZ.

Started by ABD Dec 13, 2010. 0 Replies

Mtu mzima Mo Racka ambaye alijitoa kwenye kundi la…Continue

WATANZANIA TUNAWAOMBA KUMPIGIA KURA DIAMOND MSANII WA KITANZANIA

Started by ABD. Last reply by CHA the Optimist Dec 10, 2010. 1 Reply

WATANZANIA TUNAWAOMBA KUMPIGIA KURA DIAMOND...PLEASE ENEZA UJUMBE HUU KWA…Continue

Comment Wall

Add a Comment

You need to be a member of Micharazo to add comments!

Comment by ABD on December 21, 2010 at 20:44
zwani.com myspace graphic comments
Comment by Tulonge on November 22, 2010 at 21:59
Kimya sana hapa mkuu. Wapi umepotelea boss?
Comment by ABD on October 24, 2010 at 20:21
Take a look in Micharazo Group
Comment by Dunda on October 8, 2010 at 10:49
Hodi kwenyte kundi la micharazo
 

Members (21)

 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*