Tulonge

Thats me

Views: 107

Albums: Jorge
Location: Dar es Salaam

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Jorge Novati Rutenge on August 27, 2010 at 21:12
@Alfan, Hata mi mwenyewe najishangaa kaka.
@Mtemi, nitangaze nia mara ngapi mie!! Nimeshatangaza na nikajitoa, naogopa kupokonywa uraia
Comment by Alfan Mlali on August 27, 2010 at 17:42
Mzee naona shavu linakubali sana, nini siri ya mafanikio?
Comment by Mtemi on August 26, 2010 at 20:28
ulikuwa unatangaza nia hahha
Comment by Jorge Novati Rutenge on August 25, 2010 at 9:04
Hahahaaaa... si unajua mambo ya genes kaka, mzuzu wa ukoo huo. Thanks
Comment by Severin on August 25, 2010 at 4:41
Amanaya kaka. Mimi nimeufagilia mzuzu huo,ni adimu sana
Comment by Jorge Novati Rutenge on August 25, 2010 at 0:15
@Dismas, najaribu tu kaka.
@Diana, asante wangu, ni mara chache sifa hiyo inatolewa.
Comment by Diana on August 24, 2010 at 23:50
hb
Comment by Tulonge on August 24, 2010 at 23:49
Mauzo kwa sana tu. Amani kwako mkuu.

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*