Tulonge

Views: 205

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by ANGELA JULIUS on July 24, 2012 at 17:07

Tawonga best you too, at the same time i express my appreciation to youuuuuu stay blessed Tawonga

Comment by Georgia Mushashu on February 16, 2012 at 12:23

Karibu Angela

Comment by ANGELA JULIUS on February 16, 2012 at 12:11

NASHUKURU SANA GEORGIA

Comment by Georgia Mushashu on February 16, 2012 at 12:07

Umependeza sana mama

Comment by Gratious Kimberly on December 20, 2011 at 22:45

Hayo macho banaaaaaaaa ....mhhhhhhh thithemi

Comment by ANGELA JULIUS on December 17, 2011 at 8:18

ha ha ha ha ni kujitunza tuu na Neema za Mungu. Nashukuru sana tena sana Mbaraka

Comment by Mbaraka Faki on December 17, 2011 at 4:59

Dah uko full mama,umependeza ile mbaya nipe sir ya mafanikio ya urembo wako!

Comment by Gratious Kimberly on October 21, 2011 at 2:28
Hii picha nilika naivutia pumzi kwanza..Teh.   Ebu cheka kidogo basi hapo chini dear.... ????
Comment by ANGELA JULIUS on September 17, 2011 at 12:09
JEMADARI NAONA LEO UMENIAMULIA KAMA NAKUONA VILE UNAVOBARIZI ON MY PAGE. SIJAMBO KABISA NA PIA NAPENDA KUKWAMBIA ASANTE SANA KWA MISIFA LOL HA HA HA WENYE WIVU WAJINYONGE LOL.
Comment by jemadari mimi on September 17, 2011 at 12:02

angela mungu amekujalia macho mazuri,mwili nyororo[laini] na tabasamu la kumchanganya mwanaume

yoyote yulee.hujambo lkn

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*