Tulonge

Views: 139

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by ANGELA JULIUS on July 24, 2012 at 16:57

Thanks so much Tawonga

Comment by Gratious Kimberly on September 20, 2011 at 6:29
Hapa umepiga bonge moja la bao........nakupa 92% katika maksi!!!!!......Yote sawa ....ondoa ER...Hiyo

  dankeschon... inatosha...tena inalipa...wooow!!!....Endelea kusmile malaika weye.....looks good...  "

Du siehst gut aus

Comment by jemadari mimi on September 19, 2011 at 8:13
habari za asbh kwema hapo kwenu
Comment by jemadari mimi on September 19, 2011 at 8:08
angelaaa nipo mitaaa ya kwenu ,natafuta pa kunywa chai lkn sipaoni au hakuna mama lishe.kwako nako hapo mlango upo wazi lkn mwenyeji wangu hayupo hapa,sijui kaenda kuteka maji? haya kwaheri
Comment by ANGELA JULIUS on September 17, 2011 at 11:51
DANKESCHON ER , LOL SIJUI NIMEPATIA HICHO KIUNGANISHI NGOJA MWALIMU WANGU AJE HAPA KWENYE HII PAGE NIONE MAKSI LOL?, NAMSHUKURU SANA GRATIOUS KIMBERLY. KARIBU SASA NIMEUFUNGUA UPO WAZI WAWEZA PITA YAKHEE
Comment by jemadari mimi on September 17, 2011 at 11:38

angela nimekujaa kwako hapo nimegonga sana hodi hapo mbele lkn sikufunguliwa ,ilibidi nijee nyuma nikapiga sanaaa hodii lkn nako sikufunguliwa.

nilikuja na zawadi yako ya urojo si unakula au.

dankeschon

Comment by ANGELA JULIUS on July 19, 2011 at 14:40
KUNAMBI JR NASHUKURU SANA BEST
Comment by KUNAMBI Jr on July 19, 2011 at 10:56

pendezaje ww??loooh kumbe unafaa kuwa mwafrica halisi eeh

Comment by ANGELA JULIUS on July 18, 2011 at 17:43
GRATIOUS HIYO INATWA SPECIAL FOR YOUUUUUUUUUU, I RESPECT YOUUUUU SANAAAAAAA, ASANTE SANA BEST YANGU
Comment by Gratious Kimberly on July 18, 2011 at 17:35
Mhhhh....yeees...thats what I'am talking about..Toto toto kweli..alafu metoka bombaaa si kitoto. Mwaka huu patachimbika hapa...Teh teh teh!

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*