Tulonge

Views: 181

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Alfan Mlali on January 28, 2012 at 14:52

Kweli kabisa ni mpole sana na mtaratibu ila akiamua jambo kumbadilisha inahitaji kazi ya ziada!

Comment by ANGELA JULIUS on January 26, 2012 at 15:50

ANAELEKEA MPOLE SANA HUYU MAMA SALIMIA YEYE

Comment by Alfan Mlali on December 25, 2011 at 23:35
Hahhha!duh. Hiyo technolojia ningeipata ningefurahi sana maana ningeweka camera kila sehemu nikijifanya ni urembo kumbe nachukua matukio muhimu...lol@ eddie
Comment by eddie on December 25, 2011 at 22:37

Humdanganyi mtu Alfani! Camera za ma-detective zinafichwa kiasi kwamba huwezi kirahisi ukagundua ni bulb au kitu kingine! Watu wanatengeneza hata kifungo cha shati camera itakuwa hii bulb holder?

Comment by Alfan Mlali on December 25, 2011 at 20:57
Asante sana Olivia,Kikubwa ni tabia na sio sura!
Comment by manka on December 24, 2011 at 22:42

mashalah! unajua kuchagua kweli Alfan.

Comment by Alfan Mlali on December 24, 2011 at 22:19

Hahahahahahhaa! Hapana Eddie sio kamera ile ni holder ya baulb mkuu...!

Comment by eddie on December 24, 2011 at 22:01

Yaani Alfani detective nini? Naona umeweka camera kabisa nyuma yake! Hahaahahah!

Comment by Alfan Mlali on February 7, 2011 at 18:51
Hapo ni dukani kwa masaa... masawe kweli!!!!@rama
Comment by rama on February 5, 2011 at 12:16
hapo ni dukani kwa mangi?

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*