Tulonge

Views: 123

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by ILYA on February 18, 2012 at 14:07

safi sana,pic imekwenda kidato zaidi,yaani full kupendeza mkuu.

Comment by Gratious Kimberly on August 24, 2011 at 8:12

Thanx Malaika

 

Comment by ANGELA JULIUS on August 23, 2011 at 18:10
walah mstaarabuu @ eddie
Comment by Wa Kimberly on May 29, 2011 at 19:22
imetulia hii
Comment by Gratious Kimberly on May 18, 2011 at 18:37

Thanx eddie

 

Comment by eddie on May 3, 2011 at 2:11
Kaka wewe mstaarabu kweli hongera!
Comment by Diana on May 1, 2011 at 2:34
Safi sana,hata angekuwa my wife wako ingependeza teh teh teh
Comment by Gratious Kimberly on April 28, 2011 at 3:19
Thanx  B ...hapana sio wife...huyu ni jirani yangu na ni rafiki mzuri sana  ana jamaa yake na wote tunaelewana saana....kama nilivyosema miezi ya nyuma...mimi kuku wangu wa kienyeji na iko siku  nitamkata nimnyoe mbawa..Teh
Comment by Belita on April 28, 2011 at 2:33
nimeipenda,huyo ni wife?

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*