Tulonge

Views: 109

Albums: My Pics

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Silas A. Ntiyamila on December 21, 2010 at 22:21

Ebwana hii kitu inapatika katika Makumbusho ya kanisa la kwanza huko Zanzibar (St. Monica)

Comment by Tulonge on December 21, 2010 at 6:14

Makumbusho ya wapi hiyo boss? Nahisi ukimaliza kupiga hiyo piano inabidi unawe mikono,maana vumbi lake c kidogo..

Comment by Mtemi on December 21, 2010 at 3:58

Duh hiyo piano ya mwaka ganii

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*