Tulonge

Views: 119

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by KUNAMBI Jr on February 6, 2011 at 15:02
sasa kumbe je kwani china hakuna hiyo @Ahmad
Comment by KUNAMBI Jr on December 5, 2010 at 10:23
@all, mimate inawatoka hapo duuuh wa tziiiiii kwa kupenda kula.
Comment by Wa Kimberly on September 7, 2010 at 16:07
hata karibu jamani!
Comment by Mama Malaika on September 1, 2010 at 1:46
Nimekumbuka chips jamani
Comment by KUNAMBI Jr on August 27, 2010 at 9:52
thanx moreen, halafu mbona na nyie mnapenda kututega na mapozi yenu ya picha jamani mmhh looooh, wapatikana wapi weye jamani.
Comment by Moreen on August 27, 2010 at 1:08
Picha nzuri sana,hi ilikuwa ni ndani ya mwz huu? Kama ni kweli bac inabidi ubadilishe jina lako kwa mwz huu.
Comment by KUNAMBI Jr on August 26, 2010 at 15:48
siku moja moja sio mbaya hapa nilikua mwanza na saidi zowo
Comment by KUNAMBI Jr on August 26, 2010 at 9:40
mwana shavu si unajua tena makulaji kuhimu mkuu, ukipata mda unakamua tu si unajua tena
Comment by Mtemi on August 25, 2010 at 21:15
Dahhhhhhhhhh mwanaume kula si muchezo
Comment by Severin on August 25, 2010 at 18:40
Wewe hujafunga? Ila umetoka fresh sana

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*