Tulonge

Views: 175

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Dixon Kaishozi on March 21, 2014 at 9:05

Aisee.. Pole sana kaka Omary!! Hiyo inaitwa ajali.. Ingawa hata kwa gari mengi yanatokea. Kikubwa ni uzima tu ndugu yangu!!!

Comment by Omary on March 20, 2014 at 9:10

Dar to Tanga kwa masaa 3 na dakika 37 inakaa barabarani ikiwa na kamzigo kidogo hapo nyuma au muwe wawili hutopenda tena gari ila niliokoka kufa katika ajali 3 takatifu ajali ya mwisho ilikuwa tarehe 31/7/2007 pale njiapanda ya sayansi nikitokea bagamoyo tulipigwa mzinga mwenzangu alivunjika mbavu 3 mie nilivunjika kidole cha mguu watu waliokuja kutusaidia wakavuna cm ya mshkaji na mkwanja wakalamba men! siwezi kuisahau ile siku tunapelekwa muhimbili Dr kalewa kingwendu cha jangwani tukahamishwa Agakhan, mchizi wangu ilimchukuwa mwaka na hawezi kucheka wala kuvuta punzi ndefu Shikamoo ENDURO

Comment by Omary on March 20, 2014 at 9:00

Dah! hii kitu imenikumbusha Honda XR 250 ilikuwa inapasuka mpaka nawakera watu kwenye pantoni

siku moja nilienda nayo Tanga sasa nilipoiwasha bhana si nikamshtuwa mama wawatu akadondoka nilifikiri nimeuwa ila baadae aliamka akiwa amechokaa Dismas unaikumbuka?

Comment by Mama Malaika on February 17, 2014 at 23:48
Okay... Ile ya nchi za kusini wanafanya kuchangia pesa kwa charities hasa mfuko wa AIDS. Nyie hapo Arusha Enduro Motor-cross is just for funny or for a cause?
Comment by Dixon Kaishozi on February 11, 2014 at 8:19

Hii ni safi sana.. ila kwa wana apollo hasa wanapenda XLR 250... hii wanaitolea macho tu...

Comment by Bonielly on February 10, 2014 at 13:35

hiyo mashine ni noma, wanaapollo wanazipenda sana,

Comment by Dixon Kaishozi on February 10, 2014 at 8:51

Hii hapa hushirikisha hasa afrika mashariki.. Mara zote sijawahi kuona washiriki tofauti na majirani zetu wa africa mashariki. Nadhani hiyo ya africa kusini ni kubwa sana kuliko hii..

Comment by Mama Malaika on February 7, 2014 at 18:33
Hivi hii ndio ile iliyoko South Africa pia? Maana Prince Harry naye huenda shiriki Enduro Motorcross karibu kila mwaka nchi zilizo kusini
Comment by Dixon Kaishozi on February 7, 2014 at 18:33
Hahahaa.. hujakosea Dismas.. yani wewe ndiyo body yenyewe.. ukijichanganya tu basi huna bahati.. ila ukiwa na nidhamu kwenye chombo hicho basi ni burudani sana.
Comment by Tulonge on February 7, 2014 at 18:25

aisee hii midude naipenda sana. Ila ukipata ajali kila kiungo cha mwili kinaweza gawanyika kivyake

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*