Tulonge

Views: 119

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Dunda on August 18, 2011 at 17:24
KARIBU KULA
Comment by Mama Malaika on October 21, 2010 at 3:35
Nasikia njaa... mate yanidondoka
Comment by Dunda on August 24, 2010 at 16:33
HII KITU IKO HAPA SCUNDNAVIA KWA WAIOFUNGA NA WASIOFUNGA UNATAKIWA UWONYESHE KITAMBULISHO CHAKO KAMA UMEFUNGA UNAFUNGIWA UKALE BAADAE LA UNATAKIWA UJIPENDELEE.LAKINI MIMI NILIKWENDA KULA BAADA YA KUFTURUU
Comment by Mtemi on August 23, 2010 at 23:15
mhh ww
Comment by Tulonge on August 23, 2010 at 7:24
Hii ni wapi mkuu?

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*