Tulonge

Kumbe hata Admin naye huwa anaweka full photo cku moja moja

Views: 250

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Tulonge on May 4, 2013 at 10:23

Hahahaahaahaa mkuu Eddie umenikumbusha mbali sana, kumbe bado unakumbuka ile kazi ya ubondia ya enzi hizo.

Niliamua kuachana na ile kazi, niliona kuna dalili za kukutana na Francis Cheka. Angewenza ning'oa kidevu, jamaa noma sana yule.

Comment by ANGELA JULIUS on May 4, 2013 at 10:09

HA HA HA HA KAKA EDDIE UMENITOA KICHEKO LOL NALO HILO NENO HA HA HA

Comment by eddie on May 3, 2013 at 0:21

Msije mkasahau huyu ni bondia, huenda wakati wa ubondia walimjeruhi kona ya kidevu ndo maana ndevu hazioti pale!

Comment by Omary on May 2, 2013 at 22:35

yaani namaanisha wewe unatamba keko,uwanja wa fisi,tandale kwa tumbo yaani wanakugombania wale wa mia 2 mia 2 dau likizidi 500 lol. nawashangaa wale wa siku ile wamekutoza buku5? walikuona wa mjini hahahah.

Comment by Tulonge on May 2, 2013 at 22:24

Hahahahahahahahahaaaaa Sasa Ommy mbona hueleweki kama unaniponda au unanisifia?

Comment by Omary on May 2, 2013 at 22:17

Toz la keko linauza Dis unajuwa wewe ni bonge la nyangema yaani kule kwenu uwanja wa fisi si wanakukoma na kwaju wako huo ukipita manzese uwanja wa fisi tandale kwa tumbo yaani wew ndio HB wao wadada wanadundana kila mmoja wanguuu wanguu ukisachiwa nfukoni huna hata kumi safari zako zote unakatiza kwa miguu lol.

Comment by Christer on May 2, 2013 at 9:51

Tokelezea baba Ian

Comment by ANGELA JULIUS on May 2, 2013 at 7:54

wewe mtoto mbona ndevu kama kiduku kajisemea Omary upange mmoja.

kiukweli mnyonge mnyongeni haki yake umpe umependeza sana tena sana chezea mtoto wa kisambaa wewe.

Comment by Tulonge on May 2, 2013 at 1:50

Pa1 sana wadau wote. Mkuu Mwinyi ujue ndo uzee unakuja hivyo teh teh teh

Comment by mwinyi mpeku on May 2, 2013 at 1:41

mkuu naona umebadilika sana sio kama mda uleeee

 

© 2022   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*