Tulonge

Views: 155

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by ANGELA JULIUS on February 6, 2013 at 16:17

SAFI JEMBE LANGU, KIUFUPI NAMPENDA SANA OBAMA NA MKEWE.

Comment by Dixon Kaishozi on January 29, 2013 at 15:05

Dah!! nikiangalia ma prezidaaa wetu waliotangulia mpaka huyu wasasa nashindwa kuweka neno!!!! ukirudi kwa vibosile wengine TENA wa Jeshi ndiyo utakimbia kabsaaa jinsi miili yao ilivyo!!

Comment by Alfan Mlali on January 17, 2013 at 15:13

Wengine wanatengeneza vitambi tu wakidhani ndio sifa..

Comment by Mama Malaika on January 17, 2013 at 14:42

Kwa maraisi weusi duniani, huyu ndio pekee anayejali afya yake na kuhesabu calories anazokula kila siku.

Comment by Alfan Mlali on January 17, 2013 at 13:58

Safi sana Mr Prezidaaa.. Marais wetu wa afrika sidhani kama wanafanya mazoezi walau kiduchu tu..

¬© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*