Tulonge

Views: 143

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Lucie on February 14, 2013 at 11:24

Hahhahaaa Alfani kuwa mkweli atiii

Comment by Dixon Kaishozi on February 13, 2013 at 15:32

Hahahahaaaaa... huu tani mwingine bhana!!!!

Comment by Alfan Mlali on February 13, 2013 at 15:20

Hahaahahahahah..Dixon acha kuniua aisee.. Ila hilo jicho nilivyolitoa hahahahahahah

Comment by Dixon Kaishozi on February 13, 2013 at 14:25

Kuwa mkweli @ alfan...

@ Mama Malaika.. kuna picha za ukutani kama 4 hivi zilikuwa hapo. Moja wapo ni hiyo kwa huyo kijana hapo nyuma ya kichwa chake.. mi kusema ukweli sizielewi ila Alfan jicho lilikuwa halimtoki. sijui aliona nini.... hahahaaa

Comment by Alfan Mlali on February 13, 2013 at 14:04

@Mama Malaika kuna mrembo alikatiza kwa pembeni ikabidi nizungushe macho ili nimuone vzr..hahahhaha

Comment by Alfan Mlali on February 13, 2013 at 14:03

Hahaahahah..mimi bado sijaielewa ama naielewa vibaya..kwikwikwikwikwi

Comment by Mama Malaika on February 12, 2013 at 17:16

Lucie unajihami kwa mama nini kudai Coca Cola yako?  Alfan hilo jicho ulikuwa unaangalia wapi?

Comment by Lucie on February 12, 2013 at 16:32

Naiona

Comment by Dixon Kaishozi on February 12, 2013 at 16:28

Ile picha nyuma ya kichwa cha mgogo inaonekana vizuri hapa !!! Mmmmh.. kama watu wawili wana paaa pamoja vile..

Comment by Alfan Mlali on February 12, 2013 at 15:41

Hahahaha haya Mrs Cca cola amekujibu @mama Malaika

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*