Tulonge

Lucie na Mimi huku kwa pembeni kuna jamaa na ugwadu humwambii kitu!

Views: 235

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Bonielly on March 4, 2013 at 16:44

hiyo mikono kuna sumaku nini? arusha kuna baridi,

Comment by Lucie on February 20, 2013 at 17:19

Aiiiiiiiii mi naona hata aibu jamani, cna cha kusema mi mtazamaji tu

Halafu Cha una majini eeeh?

Comment by CHA the Optimist on February 20, 2013 at 13:36

Dixon ndo umeamua kuwa na mke wa pili. Angalia bwana, watasha wana wivu sana! tehe tehe tehe

Comment by Dixon Kaishozi on February 19, 2013 at 12:29

HAHAHAHAAA... WE ANGELA NI SHIDA KWELI KWELI... UNAUMA NA KUPULIZA.. HAHAHAHAAA... HAYA MI SI TII NENO TENA, NAONA UMEKUJA NA KIDOTI.. HAHAHAA

Comment by ANGELA JULIUS on February 15, 2013 at 18:25

HA HA HA HALAFU NIMERUDI KUCHEKI HII PICHA VIZURI KATI YA DIXSON NA LUCIE NANI ANACHO KIDOTI? WADAU KAZI KWENU

Comment by ANGELA JULIUS on February 15, 2013 at 18:24

SASA NA WEWE DIXSON AKA KIBELAAAA MBONA UNATAPATAPA MZUNGU YUPO WAPI? HALAFU SIKU HIZI SIONI SWAGA ZENU ISIJE IKAWA UMEPIGWA ROBA LA CHUMA MANAKE LA MBAO LINA AFADHALI.

MWACHENI LUCIE WANGU WAKE YUPO ULAYA ANAMALIZIA MASOMO ANAKUJA KAENI MBALI MTAPIGWA RISASI YAKE YEYE HAJAAZIMA MAHALI ANAMILIKI MWENYEWEEE NYINYI MPAKA MUENDE MKAAZIME SHWAIN PUB NDO MTOKE TUWAONE LOL NIISHIE HAPA HA HA HA

Comment by ANGELA JULIUS on February 15, 2013 at 18:18

HAYA SASA OOOO ANGELA SIJUI NINI OOOOO MWONGO MMEONA SASA HALI HALISI WENYEWEEEEE ALFAN HATIMAYE KAKUBALI NA WENGINE NDO NAWAPA UKWELI MKINIONA NIMETIA MAGUU MAHALI MJUE MSEMA KWELI KAPITA NA SIPEPESI SASA ALFAN UMEKUWA MFA MAJI SASA UNATAKA ARUSHA BAADA YA MORO NA ARUSHA NAYO MUDA SI MREFU PINGU HIZOOOOO UTAFIKA HADI MFARANYAKI MWAKA HUU LOL POLE SANA ALFAN SASA SIYO NDO UNINYIME ILE WINE YANGU KISA NIMEKUUMBUA

Comment by Mama Malaika on February 15, 2013 at 14:38

Lucie hujatulia weye. Eti nafuu vita ya Chadema. Na hamu na hiyo siku nitapokutana nawe uso kwa uso. Ha haa haa....

Comment by Mama Malaika on February 15, 2013 at 14:35

Ha haa haa haa haaa.... Alfan kujibaraguza kote huko hatimaye umekubali na kusema "roho inaniuma"

Comment by Dixon Kaishozi on February 15, 2013 at 11:13

Sasa naona unanitafuta @ Alfan

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*