Tulonge

baada ya miaka mitano kila kitu duniani kitakuwa made in china

Views: 205

Albums: ABD 4 Sure
Location: Around the World

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Ramadhan Ahmard on January 23, 2011 at 17:38
Akaaah...! me simo. nagopppah!
Comment by ABD on December 24, 2010 at 9:07
hehe kuna watu wanatelekeza familia zao kwa vitu kama hivi (wasio na akili) na wengine kukopa mapesa mengi benki kwa ajili ya mvuto kama huo ..... lakini unaraha yake
Comment by ABD on December 24, 2010 at 9:00

heheh hivi vina raha ya peke yake mmm yanii hilo swali limenipeleka mbali sana heh @Diana

Comment by Mama Malaika on December 24, 2010 at 4:05
Ama kweli kwa mtaji huu sijui kama kuna kupona
Comment by likoni nyau on December 17, 2010 at 2:32

si vyote made in china ,vipo orginal pia ,tumshukuru tu muumbaji kwa zawadi tam tam kama hizi duuuuhhh kitu kimesimama si machezo.

Comment by Agnes Nyakunga on December 15, 2010 at 14:59

mchina anamambo bwana akikatiza tu, wanaume jiiiiiiii

Comment by Diana on December 14, 2010 at 21:34

kwani vina raha gani sasa? @ABD

Comment by Alfan Mlali on December 14, 2010 at 18:37

Duh, si mchezoo....paleeeeeeee!

Comment by ABD on December 14, 2010 at 12:08

Japo feki lakini vitu kama hivi vinaraha zake

Comment by Belita on December 14, 2010 at 7:33

Mtakufa hadi mkome kwa kunyemelea makalio bandia

© 2022   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*