Tulonge

Views: 286

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by CHA the Optimist on September 11, 2014 at 19:03

Sio kweli.......Dismas acha uongo.

Comment by KUNAMBI Jr on December 4, 2012 at 15:34

mmh haya majanga sasa lol

Comment by Fadhili I Kiteba on November 6, 2012 at 0:25

Comment by CAESAR KIHORO on October 31, 2012 at 10:26

KWA WOTE AMBAO WANA HIZI SHINDA JUU YA LISHE MBAYA, PATA JAWABU HAPA     http://www.caesar2010.vemma.com

Comment by MARTHA MSHANGA on March 17, 2012 at 23:16

mmhh!!hadi huruma.

Comment by Dixon Kaishozi on January 11, 2012 at 9:28

Hii ni shida na wala siyo sifa!!

Comment by Mama Malaika on January 10, 2012 at 15:27

Huyu mtoto ni mgonjwa, hapo kupumua shida, kutembea shida na ukute ana utindio wa ubongo pia

Comment by Bonielly on January 9, 2012 at 10:20

hatari kubwa kweli haya ni mafuliko ya afya,

Comment by Agnes Nyakunga on January 9, 2012 at 10:16

hatari unene huo sio bali ni ugpnjwa!

Comment by Severin on January 9, 2012 at 9:25

Hii hatari sasa, ungemuonesha na ndude yake.Lazima katakua kadogoo kama kidole cha mwisho. Mijitu minene haina mtalimbo mkubwa, unene wa bure tu.

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*