Tulonge

Views: 157

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Ndekia on March 20, 2012 at 6:56

kaka yai hilo hahahahhaaaa

Comment by ILYA on March 8, 2012 at 23:02

Dah,kaka kumbe ulijua kula menu kamili ukiwa mdogo!,safi sana.

Comment by CHA the Optimist on March 25, 2011 at 21:27
Ha ha ha ha Dickson, hapo niliandikiwa na doctor kuwa nile mayai kidogo angalau kwa wiki moja mfululizo. Vinginevyo! Tehe tehe tehe!
Comment by CHA the Optimist on March 25, 2011 at 21:26

ha ha ha ha! Dada, huwa sipendi kusema SHIKAMOO. Nivumilie kwa hilo.

 

Salaam kwa Malaika na Denzil.

 

PamoJah

Comment by Mama Malaika on March 24, 2011 at 23:35
CHA kuanzia leo nataka shikamo yangu...
Comment by Dixon Kaishozi on March 24, 2011 at 16:14
Hahahaaa.. Safi sana CHA.. bfast ya ukweli.. lol
Comment by Belita on March 23, 2011 at 22:28
Mwaka gani hii Cha?
Comment by CHA the Optimist on March 23, 2011 at 21:10
Kaama kawa Alfan, si unaelewa tena mambo ya mayai. Si lazima uandikiwe na Dakitari. Tehe tehe tehe!
Comment by CHA the Optimist on March 23, 2011 at 21:09
Dismas acha fujo!
Comment by Tulonge on March 23, 2011 at 0:46
Duh! kumbe kipaji cha kula sana ulikuwa nacho toka mtoto,safi sana mkuu.

© 2021   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*