Tulonge

Views: 125

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by eddie on July 9, 2011 at 21:32
Nasoma t-shirt imeandikwa pamojah...lakini nikisoma sura ya Dada, kichwa chake kimelala upande mwingine yaani huo u-pamojah umekohoa hapa! hahahahaha!!!!
Comment by KUNAMBI Jr on April 4, 2011 at 11:25
hii imetulia
Comment by CHA the Optimist on September 17, 2010 at 16:17
Safi sana
Comment by CHA the Optimist on September 17, 2010 at 16:16
safi sana
Comment by Dada on August 27, 2010 at 19:25
Haswaaa kumbe dogo Dunda unakumbukumbu nzuri. Ilikuwa enzi zile tukichapa lapa kusaka wateja
Comment by Dunda on August 23, 2010 at 2:44
Babu kubwa na enzi za mwalim
Comment by Tulonge on August 22, 2010 at 21:25
Duh! Inanikumbusha mbali sana hii,bomba sana.

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*