Tulonge

nikiwa na maalim hasani damnan mwanakijiji mwenzetu kutoka pande ya kule mombasa alipotembelea jana asubuhi ofisini kwangu

Views: 105

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by KUNAMBI Jr on July 19, 2011 at 11:16
safi sana kwa ushirikiano huu tutafika mbali
Comment by Mama Malaika on July 15, 2011 at 22:23
Hongera sana kukutana, na hamu shauku ya kukutana na kaka Damnan
Comment by ANGELA JULIUS on July 15, 2011 at 18:05

WOW KAKA CHAOGA SAFI HII WEWE NI MKARIMU

KAKA DAMNAN NAIMAN ULIFURAHIA SANA DAR ES SALAAM

Comment by hassan damnan on July 15, 2011 at 16:37
asante kaka chaoga kwa makaribisho yako mazuri nasema mola akubariki kaka nimefurahi sana kukuona
Comment by Alfan Mlali on July 12, 2011 at 13:35
I hate Yellow and Green..hahahahaahahaa!
Comment by Tulonge on July 11, 2011 at 23:36
Safi sana hii,Chaoga naona ulikuwa unajiandaa kwenda kuona mnyama jike anavyo chinjwa

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*