Tulonge

Views: 119

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by KUNAMBI Jr on March 30, 2011 at 12:32
kwenye minuso kama hii tuwe tunaa alikana jamani
Comment by Joan on March 5, 2011 at 18:50
Msuko nimeupenda jamani.
Comment by Agnes Nyakunga on March 4, 2011 at 8:19
Mama malaika ahsante, pia tulonge nashukuru
Comment by Mama Malaika on March 4, 2011 at 1:05
Wow! Picha hii nzuri sana, nimependa sana hizo nywele. TZ mna raha sana ya wasusi na mitindo ya kila aina
Comment by Tulonge on March 3, 2011 at 16:40
Umependeza dada

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*