Tulonge

Views: 183

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by CHA the Optimist on October 4, 2010 at 15:49
Nimemuona shemeji
Comment by Alfan Mlali on September 3, 2010 at 14:35
Severin huo utani wa ngumi sasa!! Umeshawahi kupigwa vichwa vya horizontal???
Comment by Severin on September 1, 2010 at 19:58
Mkuu unajua kulenga kweli.Namuomba awe wangu basi.
Comment by Alfan Mlali on September 1, 2010 at 17:49
Thanx Amina na Mama Denzil.
Comment by Mama Malaika on September 1, 2010 at 15:23
Mkwe wangu wa nguvu sana.
Comment by Amina Wazir on September 1, 2010 at 13:04
Mashallah, ni mzuri
Comment by Alfan Mlali on August 27, 2010 at 17:23
hapa ni Bongo kaka@Kunambi
Comment by KUNAMBI Jr on August 27, 2010 at 10:43
hapa malaysia, philipiens au bongo?
Comment by likoni nyau on August 23, 2010 at 15:46
duuh nimewabamba mazima
Comment by Dunda on August 23, 2010 at 2:43
Safi sana

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*