Tulonge

jamani kula ni muhimu sana, unapokula unatakiwa kujiachia sana!

Views: 109

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Agnes Nyakunga on June 27, 2011 at 8:33
@ Dis kweli nitakubakizia ucjali
Comment by Tulonge on June 25, 2011 at 20:12
Na mimi mnibakizie jamani,vitu kama hivyo sijawahi kuvila nina miaka kadhaa
Comment by Agnes Nyakunga on June 24, 2011 at 15:07
ahsante da Mary siku ukitua bongo nitafute nikupeleke nawe ukapendezeshwe mumy!
Comment by Wa Kimberly on June 24, 2011 at 14:48
safi dada agness kula mpendwa.huo msuko nimeupenda sana.
Comment by Agnes Nyakunga on June 24, 2011 at 9:17
Ahsante Belita, kaka Severin hao wafanyakazi wenzangu!
Comment by Severin on June 23, 2011 at 23:30
Naona mrembo Agnes upo na wazazi
Comment by Belita on June 23, 2011 at 23:26
Msuko huo dada,nimeupenda kweli
Comment by Agnes Nyakunga on June 23, 2011 at 9:09
nitawapa hai, wafanyakazi mwenzangu hao Alfani
Comment by Alfan Mlali on June 22, 2011 at 21:01
Safi sana...Naona uko na wazee wasalimie sana!

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*