Tulonge

Nilimuombea sana lkn hajabadilika hadi leo

Views: 238

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Mjata Daffa on March 15, 2013 at 8:32

omy lini sasa kaka au ndio 1 kwa 1 ? sadiq amekumisi umemuacha kwenye mataa haelewi kinacho endelea

kaka ulisha kusnya NSSF? usifanye kosa mwana umetumikia kwa muda mrefu. 

Comment by Omary on March 15, 2013 at 4:12

Sawa Mr tulonge nafuta kauli kama ulivyotaka ila Chriter angejitokeza anisaidie kwani yeye ni mmojawapo wa watu waliotishiwa kumimbwa na wewe halafu no kutowa lol nisamehe Mchungaji Dismas

natenguwa usemi hata kwenye ansad isiwepo.

Comment by Mama Malaika on March 15, 2013 at 3:09

Ha haa haa haaa.... Tulonge kuna vituko

Comment by Tulonge on March 14, 2013 at 21:11

Teh teh teh teh wewe Omary naomba utengue maneno yako.Nisije nikakuombea ugeuke chura sasa hv.

Comment by Omary on March 14, 2013 at 19:04

Hahahahahahahaha Kunambi naona pepo anaanza kutoka unaona mikono inaogopa neno toka kwa Mchungaji Dismas hahahahah ila huyu Mchungaji akitoka kwako ajigeukie mwenyewe maana amekuwa akitangaza kuwatia watu mimba halafu no kutowa hahahahah so nae anahitaji maombi

Comment by Georgia Mushashu on March 14, 2013 at 16:44

Haahahahha jamani mi sitaki kucheka

Comment by Mjata Daffa on March 14, 2013 at 15:53

Mr. Samweli hilo ndIlo jibu yalikwisha andikwa na sasa yana timia tu. kila anaejua kufokafoka anafungua kanisa lake nakuyageuza matatio ya watu kuwa mtaji. kwa manabii hawa hakuna ugojwa usiopona vichochoro vyote sasa na makanisa matokeo yake watoto nao wanakemea MAPEPO. BIG UP DOGO

Comment by Samweli Joseph on March 14, 2013 at 14:26

hii inaonekana jinsi makanisa ya sasa yalivyoibuka mpaka watoto wanafanya vilevile wanavyofanya haya makanisa mapya manabii wamekuwa wengi sijui wa ukweli au ndo ya le yaliyoandikwa yanatimia watakuja manabii wauongo yangu ni hayo

 

Comment by Agnes Nyakunga on March 14, 2013 at 14:19

kali ya mwaka!

Comment by KUNAMBI Jr on March 14, 2013 at 12:44

haha haha W Dogo kichwa kweli haha haha 

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*