Tulonge

Views: 211

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Mama Malaika on February 7, 2014 at 18:50
Ha haa haaaa... Ina maana afanya kazi kuanzia Jan 01 hadi Dec 31?? Hiyo kali...
Comment by Omary on December 26, 2013 at 23:32
hahahah@ Mama mjumbe gana likizo
Comment by Mama Malaika on December 26, 2013 at 6:21
Itabidi aombe likizo ya dharula @ Omary. Lol....
Comment by Omary on December 26, 2013 at 4:47
Dis ni mjumbe wa nyumba 10 manzese uwanja wa fisi kila siku ugonvi kesi haziishi kwa mjumbe so akisafiri wananchi wake watakuwa hawaba muamuzi lol
Comment by Mama Malaika on December 26, 2013 at 0:05
Dunia ndogo Dismas, karibu nawe usheherekee nasi. Lol....
Comment by Omary on December 25, 2013 at 23:56

Hahahah Dis kweli mtu wa madongo eti mtu wa tandale hapa kunashepu ya tandale kweli?, hapo tunasheherekea uhuru wetu hapa kwa Bi Elizabethy

Comment by Tulonge on December 25, 2013 at 23:38

Duuh! mama mlikutana wapi na huyu mtu wa Tandale. Angalia asiwaibie hao

© 2022   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*