Tulonge

Utajickiaje cku utakapofikia hatua hii baada ya kunywa. Wanywaji tusaidiane.

Views: 125

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by KUNAMBI Jr on May 11, 2011 at 9:14

dawa yake viboko tu

Comment by rama on February 5, 2011 at 12:22
tutamsaidiaje?
Comment by KUNAMBI Jr on December 28, 2010 at 11:25
@Chaoga kwa sababu na ww ni mdau wa maji ya TBL unatetea me nilijua, hapo huyo zimeshamzidi kiwango so alivyoona mkojo wa njano njano akadhani serengeti kwenye ile mitungi yetu hahahha
Comment by chaoga on August 23, 2010 at 10:00
vyoo vya ulya vya ukwli wewe dogo... huyo anarudisha chenji tu hapo.....
Comment by Tulonge on August 23, 2010 at 1:23
Hahahahahaaaa Duh! hii kali. Chaoga upo hapo?

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*