Tulonge

Mbunge akiwa darasa la shule msingi ya kijiji cha Kempsford.

Views: 187

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Tulonge on February 25, 2014 at 7:53

Duu! Kijijini? huku kwetu zipo nyingi tu za mjini hazipo kama hii

Comment by Mama Malaika on February 17, 2014 at 23:25
Wabunge majimboni TZ wangekuwa wanatembelea shule majimboni mwao hasa za vijijini, siajabu hata hiyo posho ya mamililioni kwa siku wangeikataa ili pesa hiyo itumike nunua vifaa vya shule na ku-improve education system vijijini kama ionekanavyo ndani ya darasa hili pichani.
Comment by Dunda on February 17, 2014 at 22:53

Hapa kwetu Yunivesit ofu Chimpumu hii nzuri sana utazani iko Mujini 

¬© 2022   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*