Tulonge

Views: 147

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Alfan Mlali on January 16, 2012 at 18:37

Yaani Angela hata kabla refa hajaanza kuhesabu ushaanza kuvuta..lol

Comment by ANGELA JULIUS on January 16, 2012 at 18:10

HA HA HA MIMI MBAVU ZANGU TUUU

Comment by Lucie on January 16, 2012 at 13:31

hahahhaha naona refa anakagua

Comment by Dixon Kaishozi on January 16, 2012 at 9:05

hahahaaa.. mi ni kicheko tu maana hizi picha.. ulikuwa ni uhondo mtupu!!

Comment by Alfan Mlali on January 16, 2012 at 8:12

Hana hiyo picha angekuwa naye angeshaiweka ya kwanza ila kwa vile nilishinda mimi anaogopa kuweka!!!!

Comment by Gratious Kimberly on January 16, 2012 at 1:18

dismas tuwekee picha hiyo tuipeleke shop, Alfni atoe kijasho!!

Comment by Tulonge on January 15, 2012 at 22:04

Hahahahaahaa Alfan alichotendwa hapa ni ngumu kuelezea.Kweli Angela ni mwanamke wa shoka.

© 2022   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*