Tulonge

Nilimuombea sana lkn hajabadilika hadi leo

Views: 229

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Tulonge on March 21, 2013 at 0:24

Hahahhahaa Alfan chizi sana wewe,natamani mkeo aingie hapa

Comment by Alfan Mlali on March 20, 2013 at 13:53

Hahahahahah..Hata kama ni mimi nisingekubali hilo pepo liondoke..hahahahah

Comment by Omary on March 20, 2013 at 3:16

Dis mwenyewe anatumia cm ya toch ataweza wapi mambo ya Smart4n hahahahah.

Comment by KUNAMBI Jr on March 19, 2013 at 11:10

kaka Omar mwambie Dis akufundishe

Comment by MGAO SIAMINI,P on March 16, 2013 at 16:05

haa! haaa!ha! hiyo kali maana mi nahisi kopo na mfuniko hiviii!

Comment by Omary on March 16, 2013 at 4:33

Hahahahahah Kunambi unataka kuniambia hapo ni pipa na mfuniko hahahahhah kweli nyani haoni ku.....le lol nina sauti 1 ya mchungaji kwenye whatsup sijui nitaiwekaje? humu ili Mchungaji Dismas aisikie maana ukiisikiliza na unavyoombewa hapa mwenyewe utakubaliana na maneno ya Kunambi

yeyote anaweza kuhamisha audio kwenye whatsup to tilonge anifahamishe pls ili niwapatie uhondo.

Comment by Omary on March 16, 2013 at 4:26

Daffaaaaaaaaaaaa doh! na huku unafika? isee nikweli hata mie mwenyewe sijategemea kuwa huku 1 kwa 1 ila MUNGU kasema niombeni mitawapa ila usimuombe huku umekaa chini muombe huku unatafuta

so imetokea mawazo yakageuka nikaona sio mbaya kwakuwa tupo ndani ya dunia hihii INSHAALLAH MUNGU akipenda nitarudi kuzichukuwa zile zangu tu, uzuri zimewekwa na jamhuri ya muungano wa Tanzania nitazifuata Kaka asante kwa kunikumbusha unajuwa Nabii hakubaliki kwao kwani hakuna atakaemuamini kuwa huyu tuliemlea wenyewe leo awe Nabii? wamesahau kuwa kwa MUNGU hakuna kinachoshindikana MUNGU hana upendeleo kwake wanaadam wote ni sawa na hugawa riziki kadili aonavyo yeye ALHBDLH.

Comment by ANANGISYE KEFA on March 15, 2013 at 15:51

hapo kunambi jr  naye anaomba kimoyomoyo ili hilo pepo lisimtoke

Comment by KUNAMBI Jr on March 15, 2013 at 14:38

We Omary hapo ngoma draw maana huyo Mchungaji nae kwa kabali za mbao na kutia wanafunzi mimba zisizo tarajali ndo mwenyewe

Comment by Georgia Mushashu on March 15, 2013 at 11:09

Hahahahahhahahah

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*