Tulonge

Katika hao wote, Kenneth Kaunda ndiye aliyeko hai.

Views: 121

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by Mama Malaika on February 18, 2014 at 0:16
Ha haa haaa... Dixon. Hata mie ilikuwa history. Ujue kuna watu wengi nje (hasa academics & intellectuals) hadi sasa hawajui raisi mwingine wa Tanzania zaidi ya Nyerere. Nyerere ameacha legacy kubwa Tanzania nafikiri sababu ya Pan Africanism na msismamo wake kuhusu uchumi na ukombozi barani Africa.
Comment by Dixon Kaishozi on February 11, 2014 at 8:21

Sisi wengine hapo ni history tu!!! Namuona "Mchonga meno" na utani wake kama kawaida.. I'm so proud of him to be our 1st prezidaaa!!!

Comment by Dunda on February 7, 2014 at 19:17

We acha tuu

Comment by Mama Malaika on February 7, 2014 at 17:45
Sana @ Dunda. Hao ndio Pan Africans wenyewe
Comment by Dunda on February 7, 2014 at 17:05

Africa tumetoka mbali sana

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*