Tulonge

Wanaume viruka njia mtapoana kweli kwa mtindo huu?

Views: 321

Add a Comment

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

Comment by ILYA on February 7, 2012 at 13:28

ebana eeeeeeee,hii sasa ni muhtasari wa habari,habari kamili sipati picha.!!!

Comment by Denis Elias on July 14, 2011 at 9:01
Duh kazi kweli kweli
Comment by KUNAMBI Jr on December 27, 2010 at 15:21
mkiendekeza tamaa kweli hamtapona ila mkiwa na subra kama mm na dis uhai upo tu
Comment by Bonielly on December 27, 2010 at 14:15

moreen huyu ni nani?

 

Comment by ABD on December 26, 2010 at 18:53
oooooooooooooh nikiona hii picha moyo wangu unapata tamaa sama ....ahhhh kumbe kunamwingine chine kwa nini tusiambiane lakini mimi namtaka wa juu
Comment by Dunda on December 26, 2010 at 18:34
Kupona kuna majaliwa ya subhanna
Comment by Bonielly on December 24, 2010 at 10:56
hatuponi kweli kabisa,
Comment by silviusmarchades on December 24, 2010 at 7:53

Moreen, tuwie radhi   hapa kupona  ni juhudi za mahanani

kwa namna hii sijui kama tutafika,

Comment by Mama Malaika on December 24, 2010 at 4:03
Mhh.... NYAU una balaa weye.
Comment by KUNAMBI Jr on December 20, 2010 at 11:53

eeeh mtumeeeeee jaman jaman jaman wajameni mmmh

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*