Tulonge

ABRAHAM PONERA
  • Male
  • MBEYA
  • Tanzania, United Republic Of
Share

ABRAHAM PONERA's Friends

  • eddie
  • Tulonge

ABRAHAM PONERA's Groups

Gifts Received

Gift

ABRAHAM PONERA has not received any gifts yet

Give a Gift

 

ABRAHAM PONERA's Page

Latest Activity

ABRAHAM PONERA commented on Tulonge's blog post Moto wawaka Bungeni: Mawaziri Nchimbi, Nahodha, Kagasheki na Mathayo washauriwa kujiengua nafasi zao
"tatizo ni kukosekana kwa sifa za utawala bora, ambapo mawaziri na makatibu wakuu walikuwa wanaona vitendo hivyo au hata kusoma katika magazeti kilichowafanya wasisitishe hiyo operesheni ni nn? hebu Rais awatoe na mawaziri wengine walioshindwa…"
Dec 21, 2013
ABRAHAM PONERA commented on Tulonge's blog post Hawa ndiyo Mawaziri waliobwagwa
"Iko shida kwa watala wa Tanzania, hivi kwa nn tuite kuondolewa kwa mawaziri hao kusiwe UNAFIKI? Jamani nani asiyejua vitendo hivyo? Inaingia akilini leo kuona mawaziri hao wakiwajibishwa? kwa nn imechukua muda kiasi hiki? Napata shida sana, vitendo…"
Dec 21, 2013
ABRAHAM PONERA commented on Tulonge's blog post Tabora: Akata uume wake kuepuka usumbufu wa wanawake
"binadamu kukombolea kifra sio kazi rahisi itatuchukua muda mrefu sana"
Nov 28, 2013
ABRAHAM PONERA commented on Tulonge's blog post Taarifa ya Zitto na Dr.Kitila kuhusu kuvuliwa nafasi za uongozi ndani ya chama cha CHADEMA zipo hapa
"Zito ulipendwa na wana chadema pia na watanzania wasio wanachama wa chadema rudisha moyo wako wa awali ijengeni chadema harakati za ukombozi zina mapito."
Nov 28, 2013
ABRAHAM PONERA commented on Tulonge's blog post Songea: Mtoto wa miaka mitano akatwa panga mdomoni na usoni kwa kutuhumiwa kuiba mapera
"mapera ukithaminisha na uhai wa mtoto huyo wapi na wapi? hayo ni manyanyaso viongozi washika dola wawatafute wahaini hao kwa nguvu zote"
Nov 28, 2013
ABRAHAM PONERA commented on Tulonge's blog post Usiku wa saa 7 mama huyu na wanae watatu wakiwa wamelala Feri DSM
"hayo ndio maisha ya watanzania wanaonekana kana kwamba ni wakimbizi katika nchi yao iliyo jaa maziwa na Asali, ama kweli mcheza kwao hutunzwa - hivyo wapendwa hao hawana kwao? nchi hii ni ya kigeni kwao?"
Nov 28, 2013
ABRAHAM PONERA commented on Tulonge's blog post Mbeya: Baba wa wale watoto waliotelekezwa akamatwa
"comment by Hamisi S. Nyema, ADEM,Bagamoyo. Inashangaza kuona watoto wakipewa mateso na wazazi wao waliokunaliana kuwazaa, wapimwe akili zao iwapo ziko sawasawa. Sheria ichukue mkondo wake  lakini adhabu izingatie kuwa makuzi ya mtoto huwa bora…"
Oct 16, 2013
ABRAHAM PONERA commented on Tulonge's blog post Mbeya: Baba wa wale watoto waliotelekezwa akamatwa
"Itapendeza kuona kweli mzazi huyo anafikishwa kwenye vyombo vya sheria na itasikitisha kuona mnyanyasaji huyu akiachiwa huru bila kuchukuliwa hatua zozote, hata hivyo jeshi la polisi lina mkono mrefu litumie njia zote ili kumsaka mzazi wa kike wa…"
Oct 16, 2013
ABRAHAM PONERA commented on Tulonge's blog post "Mshahara wa Rais ni mil 32 kwa mwezi bila makato" Zitto Kabwe
"Daima nasema Nchi hii inatakiwa imapate viongozi wanaotaka kuwainua wananchi KIUCHUMI kwani ya nchi hakuna anaye jali maisha ya mlalahoi, hakuna ulinganifu wa anacholipwa kiongozi wa juu wa serikali na maisha ya mwananchi wa kijijini, na kwa nn…"
Oct 14, 2013
ABRAHAM PONERA commented on Tulonge's blog post Zitto awataja mawaziri watano ambao ni mizigo katika mchakato wa katiba
"Nchi hii inatakiwa watu waliojitoa muhanga kuinusuru kwani inaonekana viongozi wake kukosa mwelekeo hata wa jinsi/namna ya kumsaidia mkuu wa Nchi, utafikiri kama hawakwenda shule."
Oct 14, 2013
ABRAHAM PONERA commented on Tulonge's blog post Utafiti: Dk Slaa aongoza vinara tisa urais 2015
"There you`re, unaonaje uitwe mpiganaji au mwana harakati? Utakapokubali kuitwa hivyo na uwe hivyo kweli kweli,"
Feb 26, 2013
ABRAHAM PONERA commented on Tulonge's blog post Utafiti: Dk Slaa aongoza vinara tisa urais 2015
"Sist Angela, kwa mujibu wa Katiba ipi hii tuliyo nayo au tunayoitaraji? Kama ni hii sijui japo kwa kweli hata Mie sijui ni mdudu au kitu au mtu aitwaye chukua chako mapema(ccm) sitaki hata kusikia habari zake. Tattizo la Watanzania si wa kweli…"
Feb 26, 2013
ABRAHAM PONERA and eddie are now friends
Feb 26, 2013
Christer left a comment for ABRAHAM PONERA
Feb 26, 2013
Mama Malaika left a comment for ABRAHAM PONERA
"Heri yako ya kuzaliwa!"
Feb 26, 2013
ABRAHAM PONERA updated their profile
Feb 26, 2013

Profile Information

Occupation
NONE
Email Address
arevponera@yahoo.com
Phone No
0787- 081118

Comment Wall (3 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 15:41 on February 26, 2013, Christer said…

Free birthday card with roses

At 12:42 on February 26, 2013, Mama Malaika said…

Heri yako ya kuzaliwa!

At 15:19 on February 25, 2013, Mama Malaika said…

Habari ya hapa? Mama amepita kuacha baraka

 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*