Tulonge

ANANGISYE KEFA
  • Male
  • DAR ES SALAAM
  • Tanzania, United Republic Of
Share

ANANGISYE KEFA's Friends

  • Ahazi Mwakapango
  • Agnes Nyakunga
  • ABD
  • Tulonge

Gifts Received

Gift

ANANGISYE KEFA has not received any gifts yet

Give a Gift

 

ANANGISYE KEFA's Page

Latest Activity

ANANGISYE KEFA replied to CHA the Optimist's discussion TUPANGE TUKUTANE WADAU WA TULONGE
"usihofu tupo pamoja na nasema ndioooooooo"
Jul 15, 2014
ANANGISYE KEFA commented on Tulonge's blog post Michelle Obama akionesha 'kijiwivu' kwa mbaliiii (picha 5)
"alijisahau kama yupo msibani, lakini nampongeza mama obama kwani ukiangalia picha ya mwisho utagundua kuwa ameishamrudisha obama msibani."
Dec 11, 2013
ANANGISYE KEFA commented on Tulonge's blog post Bajeti ya bilioni 11.1 yapitishwa kukamilisha maziko ya Mandela
"iwe bajeti kubwa au ndogo hiyo ni wao wenyewe, cha muhimu hapa ni alama yetu halisi ya upendo na amani tata madiba mandela anaenda kupumzika kwa amani."
Dec 11, 2013
ANANGISYE KEFA commented on Tulonge's blog post Makundi na Ratiba ya michezo ya kombe la Dunia 2014 Brazil
"Brazil bingwa"
Dec 8, 2013
ANANGISYE KEFA replied to Wa Kimberly's discussion Wazenji kwenye gwaride. in the group Cheka Unenepe
"siyo makofi tu hata kuogeshwa na tindikali."
Dec 7, 2013
ANANGISYE KEFA joined chaoga's group
Thumbnail

Cheka Unenepe

hili ni kundi ambalo litakuwa linahusiana na mambo ya kuchekesha, si mnajua umuhimu wa kucheka jamani huongeza uhai Haya twende sasa.....See More
Dec 7, 2013
ANANGISYE KEFA commented on Tulonge's blog post Picha 80 kufuatia kifo cha Nelson Mandela
"imetosha nenda kapumzike tata mandela."
Dec 7, 2013
ANANGISYE KEFA commented on Tulonge's blog post Ahukumiwa miaka 10 jela kwa kuzini na MBUZI
"alikuwa anatimiza mashariti ya mganga."
Dec 6, 2013
ANANGISYE KEFA commented on Tulonge's blog post Rais JK aaigiza kukamatwa kwa wanaooa wanafunzi
"alishawahi kusema vihelehele vyao ndiyo vinawafanya wapate mimba sasa anaposema wanaooa wanafunzi wakamatwe ...............mh...!!!!?"
Dec 4, 2013
ANANGISYE KEFA commented on Tulonge's blog post Rais Kikwete alipokea kombe la Dunia jijini Mwanza leo
"upuuuuuuuuuuuuuuuuuuzi mtupu.......!!!!!!!!?  TANESCO wanapandisha bei ya umeme hicho kisanamu cha kombe la dunia kinatusaidiaje."
Dec 4, 2013
ANANGISYE KEFA replied to CHA the Optimist's discussion KWA NINI UNAOGOPA KUFA?
"mimi naogopa kufa kwa ajili ya wanangu. ehe! mungu baba muweza wa yote hebu chelewesha kifo changu mpaka wanangu watakapoweza kujitegemea."
Nov 12, 2013
ANANGISYE KEFA commented on Tulonge's blog post Magazeti yanayoandika habari za uchochezi yaongezewe adhabu
"tunazidi kuziboresha sheria za kikoloni, uko wapi uhuru wa vyombo vya  habari?"
Nov 7, 2013
ANANGISYE KEFA commented on Tulonge's blog post Mbunge Ester Bulaya yu tayari kufa katika mapambano dhidi ya dawa za kulevya
"alipambana amina chifupa alipofikia hatua ya kuwasilisha majina ya wafanyabiashara ya madawa ya kulevya bungeni akafarika, akaibuka rais kikwete akadai naye majina anayo lakini mpaka sasa yupo kimya, juzi tu hapa kaibuka mwakyembe akadai yeye tayari…"
Nov 7, 2013
ANANGISYE KEFA commented on Tulonge's blog post Wale wa enzi hizo mnaikumbuka hii familia?
"hiyo ni familia ya bwana na bibi daudi na kama sikosei ni kitabu cha kiingereza darasa la tano la enzi zetu na hao watoto ni musa, neema ila huyo mdogo nimemsahau."
Nov 5, 2013
ANANGISYE KEFA commented on Tulonge's blog post Mwanamke katili akimpa kipigo kikali binti kwa tuhuma za kutembea na 'boyfriend' wake
"mapenzi na shule alijiimbia vicky kamata"
Oct 12, 2013
ANANGISYE KEFA commented on Tulonge's blog post Hii hatari: Bondia atandikwa konde hadi akaona majini mbele yake
"michezo ni furaha lakini siyo kwa mchezo wa ngumi"
Aug 12, 2013

Profile Information

Occupation
ACCOUNTANT
Email Address
anangisye2009@yahoo.com
Phone No
0753-667515, 0714-319802

Comment Wall (6 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 21:12 on October 10, 2012, Mama Malaika said…

Happy Birthday, Anangisye!!

At 18:24 on March 14, 2011, ABD said…

At 8:37 on March 10, 2011, Agnes Nyakunga said…
karibu sana kaka Kefa
At 21:16 on March 9, 2011, Severin said…
Karibu Tulonge,habari ya huko.
At 17:28 on March 8, 2011, Joan said…
At 17:15 on March 8, 2011, Tulonge said…
Karibu mkuu
 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*