Tulonge

KUNAMBI Jr
  • Male
  • DAR ES SALAAM
  • Tanzania, United Republic Of
Share

KUNAMBI Jr's Friends

  • omary cavana
  • muyango hamisi
  • Michael Alex
  • CAESAR KIHORO
  • focus ngajimala
  • careen mshindo
  • CADEX MATCHAYA LONGWE
  • chris deol
  • phillip kenga'any Ambrose
  • Jacq lynn
  • sharon peace
  • getrude peter
  • anastazia mmbando
  • Holiness Bangereza
  • Georgia Mushashu

KUNAMBI Jr's Discussions

KWA WALE WANAOTAFUTA AJIRA HEBU ANGALIA HAPO

Started this discussion. Last reply by KUNAMBI Jr Jan 17, 2011. 4 Replies

1.Job Title : Accountant Source : Requirements : Degree /Advanced Diploma in Accountancy with a minimum of three (3) years in a similar position. Job Description :Perform variety of accounting tasks…Continue

Tags: mambo, hadharani, tumsaidie., aweke, ajira

Gifts Received

Gift

KUNAMBI Jr has not received any gifts yet

Give a Gift

 

KUNAMBI Jr's Page

Latest Activity

Grayson liked KUNAMBI Jr's profile
Nov 11, 2015
Grayson liked KUNAMBI Jr's group NAFASI ZA KUSOMA NJE YA NCHI
Nov 11, 2015
KUNAMBI Jr posted a status
"Wadau mpo?kitambo sana"
Jul 9, 2015
HAPPYNES OMARY liked KUNAMBI Jr's group MATANGAZO YA AJIRA/JOBS ADVERTISMENT
May 19, 2015
peter masinde joined KUNAMBI Jr's group
Thumbnail

MATANGAZO YA AJIRA/JOBS ADVERTISMENT

KWA WALE WANAKIJIJI WOTE WENYE MATANGAZO YA KAZI  WAWEKE HAPA ILI KUSAIDIA WANAKIJIJI AMBAO HAWANA AJIRA KUTUMA MAOMBI YAO. " KWA PAMOJA TUJENGE TULONGE YETU"See More
Feb 13, 2015
peter masinde joined KUNAMBI Jr's group
Feb 13, 2015
festo o. mazengo liked KUNAMBI Jr's group MATANGAZO YA AJIRA/JOBS ADVERTISMENT
Dec 26, 2014
david ngoiya joined KUNAMBI Jr's group
Thumbnail

Movies

Kwa wale wenzangu wanaopenda Movies au Film hebu tuziweke hapa ili tupate kuzijua na kwenda kuzinunua.See More
Dec 1, 2014
simon ngure ngugi joined KUNAMBI Jr's group
Thumbnail

Movies

Kwa wale wenzangu wanaopenda Movies au Film hebu tuziweke hapa ili tupate kuzijua na kwenda kuzinunua.See More
Nov 21, 2014
CHA the Optimist commented on KUNAMBI Jr's photo
Sep 11, 2014
Augustine John P liked KUNAMBI Jr's group MATANGAZO YA AJIRA/JOBS ADVERTISMENT
Aug 11, 2014
KUNAMBI Jr commented on Mama Malaika's photo
Thumbnail

Wana Tulonge Wakutana

"we Dis acha bangi,"
Jul 17, 2014
KUNAMBI Jr replied to CHA the Optimist's discussion TUPANGE TUKUTANE WADAU WA TULONGE
"Ndiooooooooo naomba tarehe"
Jul 17, 2014
silviusmarchades joined KUNAMBI Jr's group
Thumbnail

MATANGAZO YA AJIRA/JOBS ADVERTISMENT

KWA WALE WANAKIJIJI WOTE WENYE MATANGAZO YA KAZI  WAWEKE HAPA ILI KUSAIDIA WANAKIJIJI AMBAO HAWANA AJIRA KUTUMA MAOMBI YAO. " KWA PAMOJA TUJENGE TULONGE YETU"See More
Jul 12, 2014
KUNAMBI Jr commented on KUNAMBI Jr's photo
Jun 13, 2014
Severin commented on KUNAMBI Jr's photo
Jun 8, 2014

Profile Information

Occupation
Regional Bussiness Application Officer-TANESCO-LINDI
Email Address
ochukunambi@hotmail.com
Phone No
+255784756225

KUNAMBI Jr's Photos

  • Add Photos
  • View All

KUNAMBI Jr's Blog

BINTI WA MIAKA 16 AKATWA SIKIO NA BABA YAKE BAADA YA KUKATAA KUOLEWA

Posted on November 6, 2012 at 15:00 8 Comments

‘’Huyo rafiki yake na baba, akamwabia baba yangu kwamba, ana kijana wake anataka kuoa. Baba akamwambia(rafiki yake), kwamba ampatie mahari kwani nyumbani kwake ana binti na ndiyo mimi. Hilo walikubaliana huko klabuni,’’alisema Sikitiko.

 

Geita – SERA ya  mtoto ya mwaka 1996 inasema kuwa mtoto ana haki ya kulindwa na…
Continue

WACHUNA NGOZI WAIBUKA UPYA IRINGA

Posted on November 6, 2012 at 14:30 6 Comments

TUKIO la kusikitisha limetokea hivi karibuni katika Kijiji cha Wenda, Kitongoji cha Lupeta, mkoani Iringa kwani umekutwa mwili wa mwanakijiji aliyetambulika kwa jina la Leonard Kutika (49) ukiwa umechunwa ngozi, hivyo kuvuta hisia kuwa wachuna ngozi wameibuka upya.

Licha ya kuchunwa ngozi,…
Continue

Hii nchi haikua na sababu na kua na mgao wa umeme

Posted on November 6, 2012 at 10:45 0 Comments

Kama inavyoonekana kwenye kiambatanisho hapo juu,kuna mradi umeshatangazwa kwa kujenda Bomba la kusafirisha gesi kutoka Mnazi Bay Mkoani Mtwara na  Somanga Fungu Plant Mpaka Dar es salaam kwa Kilometa 540,ninachojivunia sasa Plant ya kuzalisha na kusafirisha gesi Mkoani Mtwara tayari imeshanunuliwa na Tanzania kupitia Kampuni tanzu ya Tanesco ambayo ni…

Continue

Comment Wall (97 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 9:28 on July 5, 2013, Wa Kimberly said…
Pande hizi usalama upo?
At 22:21 on February 8, 2013, Wa Kimberly said…

Daah,Kunambi upooo kweli.salamu  zangu zikufikie huku ulipo.

At 21:26 on January 5, 2013, Mama Malaika said…

HAPPY NEW YEAR!

At 15:42 on December 4, 2012, Dixon Kaishozi said…

Kaka, habari za wapi? Nimefurahi kuona uwepo wako tena! Karibu na siku njema!!

At 17:48 on September 28, 2012, manka said…

kaka wewe mzima?

At 11:38 on September 26, 2012, Mama Malaika said…

Hujambo? Mama kapita kusalimia, sijui kuna togwa? nasikia kiu

At 23:26 on August 23, 2012, Tulonge said…

Amani ipo hapa?

At 16:39 on August 2, 2012, Georgia Mushashu said…

Karibu sana wangu

At 12:31 on June 25, 2012, manka said…

salaam ndugu.

At 15:08 on June 23, 2012, Wa Kimberly said…

Nakusalimu Boss.

Hv a great weekend.

 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*