Tulonge

ABD
  • Male
  • Muscat
  • Oman
Share

ABD's Friends

  • ANANGISYE KEFA
  • riziki matitu
  • eddie
  • mariam beka
  • Ramadhan Ahmard
  • rashid Ally
  • Gratious Kimberly
  • Jannethy William Nganda
  • Mac
  • Agnes Nyakunga
  • David Ekonjo
  • Lucie
  • Yassin M Mchondo
  • cecilia kayombo
  • Tony Msela

RSS

Loading… Loading feed

Gifts Received

Gift

ABD has not received any gifts yet

Give a Gift

 

ABD's Page

Latest Activity

CHA the Optimist left a comment for ABD
"Amani iwe kwako ndugu! Kila Siku, Saa, Dakika na Sekunde ya uhai wako mkumbuke Mungu wako hasa kwa kutenda mema. Inawezekana usiende Msikitini au Kanisani lakini unatenda yale yaliyo mema; mfano kutoa chochote ulichonacho kwa yatima na watoto…"
Sep 6, 2013
deograthias JUMANNE MAYALA liked ABD's group Ukimwi Ni Nomaa
Jun 18, 2013
ladymwana and ABD are now friends
May 20, 2013
Christer joined ABD's group
Thumbnail

Wasanii Bongo

Hili ni group ambalo litakuwa linalenga ktk kazi za wasanii wa bongo,tutakuwa tunaonyesha video zao hapa na wadau watatoa maoni yao pia zita kuwa zinagwa video mbili kama mpambanisha  na wadau watachagua video iliyo bora kwa maoni yaoSee More
Apr 29, 2013
richard makoi joined ABD's group
Thumbnail

Wasanii Bongo

Hili ni group ambalo litakuwa linalenga ktk kazi za wasanii wa bongo,tutakuwa tunaonyesha video zao hapa na wadau watatoa maoni yao pia zita kuwa zinagwa video mbili kama mpambanisha  na wadau watachagua video iliyo bora kwa maoni yaoSee More
Mar 3, 2013
richard makoi joined ABD's group
Thumbnail

Micharazo

Hili ni kundi ambolo free kwa member yoyote wa tulonge, Hapa unaweza kusoma post mbali mbali pia waweza kutuma post yoyote ambayo unaona inastahili kupostiwa katika group hili.Jione mwenye kasi ya group hili
Mar 3, 2013

Profile Information

Email Address
baltamba1@aol.com
Phone No
+968-96661596

ABD's Photos

  • Add Photos
  • View All

ABD's Videos

  • Add Videos
  • View All

Comment Wall (50 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 18:42 on September 6, 2013, CHA the Optimist said…

Amani iwe kwako ndugu! Kila Siku, Saa, Dakika na Sekunde ya uhai wako mkumbuke Mungu wako hasa kwa kutenda mema. Inawezekana usiende Msikitini au Kanisani lakini unatenda yale yaliyo mema; mfano kutoa chochote ulichonacho kwa yatima na watoto waishio mazingira magumu. Ungana nami kwa kusema NDIYO kwenye link hiyo hapo: http://tulonge.com/forum/topics/sema-ndiyo-kwa-watoto ukiambatanisha (attach) ujumbe wowote. Mimi binafsi nasema tuwapende na kuwajali watoto. PamoJah

At 21:52 on June 15, 2012, Tulonge said…

At 3:40 on December 23, 2011, Mama Malaika said…

At 12:28 on December 2, 2011, Mama Malaika said…

Hamjambo hapa jamani? Mama kapita kuacha salamu

At 6:59 on August 1, 2011, Tulonge said…
At 10:49 on June 15, 2011, Tulonge said…
Happy Birthday ABD
At 16:37 on May 27, 2011, Gratious Kimberly said…
At 15:45 on May 26, 2011, Agnes Nyakunga said…
kaka ABd nipo majukumu tu ndo yametuzidia
At 15:55 on May 16, 2011, Lucie said…
Niaje?
At 2:30 on April 1, 2011, Lilian said…
Mzima ABD? Hebu nijuze kirefu cha ABD?
 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*