Tulonge

Bonielly
  • Male
  • Dar es salaam
  • Tanzania, United Republic Of
Share

Bonielly's Friends

  • Omary Maftuhi Mwinshekhe
  • pinchez mnairobi
  • Geoffrey Masai
  • Christer
  • Zainabu Hamis
  • ILYA
  • ANGELA JULIUS
  • jemadari mimi
  • Gratious Kimberly
  • David Ekonjo
  • cecilia kayombo
  • Wa Kimberly
  • Belita
  • Mama Malaika
  • Dixon Kaishozi

Bonielly's Discussions

HABARI NJEMA WAPENDWA WA TULONGE.

Started this discussion. Last reply by Bonielly Jan 15, 2013. 26 Replies

Wapendwa wa tulonge mke wangu amejifungua trh 29 november amejifungua mtoto wa kiume, amejifungua salama mama anaendelea vizuri na mtoto anaendelea uzuru kabisa. sijaweka picha kwa sababu tangu mtoto…Continue

jamani hii ni haki kweli?

Started this discussion. Last reply by Mama Malaika Feb 21, 2012. 9 Replies

paka msalabani, wanastaili azabu gani hawa watu?Continue

INGEKUWA ULAYA, KIFUNGO KISICHOPUNGUA MIAKA 30,

Started this discussion. Last reply by Mama Malaika Feb 21, 2012. 2 Replies

CHEKI WABONGO NOMA, MCHEKI HUYU PAKA ANAVYOSURUBIWA,Continue

MATOKEO YA VALENTINE DAY'S YAMESHATOKA

Started this discussion. Last reply by Tulonge Feb 14, 2012. 1 Reply

NDOA ZITAZOVUNJKA=24%FUMANIZI=48%MAUZO YA CONDOM=65%WA2 WATAKAOZINI=97%WATAKAOPIGA KAVU 82%VITANDA VITAVYO VUNJIKA=18%MAMBUKIZ YA HIV=56%WATAOPATA WAPENZ WAPYA=79%MAHUDHURIO YA GEST=79%KUTUMIKA KWA…Continue

 

Welcome,Boniphace

Latest Activity

Bonielly commented on chaoga's photo
Thumbnail

watoto wa walalahoi kazi ipo...

"kama elimu itazidi kuwa mbovu, haitasaminiwa, faida yake, ni kuzalisha panya road kwa wingi, maana ukiwapeleka shule hakuna wanachopata, mtoto anaepata elimu bora hawezi kuwa panya road au mbwa mwitu, kwanza hapakubali kuitwa panya au mbwa,"
Jun 5, 2014
Bonielly commented on Mama Malaika's photo
Thumbnail

Mbele kuna giza nene

"mbona damu yako ni red sio blue, huo ubaguzi,"
Apr 30, 2014
Mama Malaika left a comment for Bonielly
"Asante sana for comments kwenye picha. Vipi habari a siku tele? Mtoto hajambo?"
Apr 22, 2014
Bonielly commented on Mama Malaika's photo
Thumbnail

Mbele kuna giza nene

"halafu hao wote ni watanzania yani wanfanyiana unyama kwa itikdi ya vyama tu,"
Apr 19, 2014
Bonielly commented on Mama Malaika's photo
Thumbnail

Tulonge unaweza???

"hawa ilibidi waweze maana imeshafikia kuwa hivyo,"
Apr 19, 2014
Bonielly commented on Mama Malaika's photo
Thumbnail

Tulonge Unaniona?

"kumbe urembo tangu udogo wako hongera,"
Apr 19, 2014
Bonielly commented on Mama Malaika's photo
Thumbnail

Rafiki wa CHAOGA & DIXON

"hapo umewagusa wakongwe wazee wa kili,"
Apr 19, 2014
Bonielly commented on Mama Malaika's photo
Thumbnail

vibaka

"sio mtu mmoja sima watu 50 lzm walie yani hapo kwa mateja ni neema, kila siku lzm watimbe, maana kuna neema ya kutosha,  "
Apr 19, 2014
Bonielly commented on Mama Malaika's photo
Thumbnail

Warembo

"Mbona huyo mdada wa kushoto kashika kitambaa kama bendera ya kitz?  "
Apr 19, 2014
Bonielly commented on Gratious Kimberly's photo
Thumbnail

chemba full ulinzi

"baridiiiiiiiiiii  "
Apr 18, 2014
Bonielly commented on Tulonge's blog post Wadau wa tulonge wafunga pingu za maisha
"jamani hongereni sana, mmependeza sasa hapo mambo ya vichocoroni kwishnehi,  "
Apr 18, 2014
Bonielly commented on Tulonge's blog post Rais Kikwete awakabidhi kadi za kujiunga na CCM baadhi ya wasanii maarufu Tanzania
"nahisi labda jina langu lilijificha kwenye neno (na wengine wote) kilichoniuma kwanini ulimtaja angela mimi haukunitaja bora mimi na angela ungetuweka humo ndani, kwa wengine wote! aksante kaka dicked kwa kwa kaubagizi kako na wewe hujamtaja angela,"
Feb 11, 2014
Bonielly commented on Tulonge's blog post Rais Kikwete awakabidhi kadi za kujiunga na CCM baadhi ya wasanii maarufu Tanzania
"Kwanza nasikitita (cha) kunitenga bila ya kutaja jina langu na kumtaja angela, au sina haki ya kupenda chama? kwanini usinitaje bwana cha? haujui kama mimi na angela ni mapacha? usirudie tena siku nyingine, (NI UTANI TU) Unajua zipo stail za…"
Feb 10, 2014
Bonielly commented on Tulonge's blog post Zaidi ya kilo 200 za madawa ya kulevya zimekamatwa katika bahari ya Hindi.
"jamani tumuombe mungu azidi kutuonyesha kama hivi, vijana tunaathirika vibaya sasa kilo 200 zote unategemea nini? zikiingia mashuleni si msiba huo?"
Feb 10, 2014
Bonielly commented on Dixon Kaishozi's photo
Thumbnail

Enduro Motocross 2014 3

"natamani na mimi siku moja nije kushiriki na bodaboda yangu au hairuhusiwi?"
Feb 10, 2014
Bonielly commented on Dixon Kaishozi's photo
Thumbnail

Enduro Motocross 2014 2

"hiyo mashine ni noma, wanaapollo wanazipenda sana,"
Feb 10, 2014

Profile Information

Email Address
kadirielly@yahoo.com
Phone No
+255712729012

mazuri tuyashike, mabaya tuyaache!

HATUA MOJA KWA WAKATI,

Bonielly's Photos

  • Add Photos
  • View All

Comment Wall (69 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 23:44 on April 22, 2014, Mama Malaika said…
Asante sana for comments kwenye picha. Vipi habari a siku tele? Mtoto hajambo?
At 12:23 on March 9, 2014, Gratious Kimberly said…

Jembeee    vipi....salimia yoteee huko...bom bom wamepata jiko...mama ntilie kanuna...hahahahahaha

At 16:24 on February 7, 2014, Mama Malaika said…
Salama hapa? Mkujuu hajambo?
At 23:03 on February 6, 2014, Wa Kimberly said…

Pole na majukumu kaka Bonielly.

Naamini upo pouwa.

At 11:07 on January 7, 2014, Mama Malaika said…
Happy New Year!
At 11:13 on December 9, 2013, Mama Malaika said…
Hongera sana. Kumbe siku zimekimbia na mwaka kafikisha, tena birthday yake yafatana na ya Malaika 27/11. Vipi uko Dar au Arusha?
At 17:32 on November 20, 2013, Mama Malaika said…
Asante sana kwa salamu. Msalimie sana mtoto na mama yake
At 16:23 on November 20, 2013, ANGELA JULIUS said…

Bonielly eeee umemuona Mama Malaika alivo muongo misemo gani amejifunza toka kwangu mimi wala sijampa misemo, na hiyo aliyopata toka kwako ni ipi hiyo manake wewe ni hapa majuzi tuu ndo umepata nafuu usije ukawa umempa ile misemo uliyofundishwa na yule rafiki yako aliyekupokea kuleeee nilikokupelekaga ha hah a

At 16:20 on November 20, 2013, ANGELA JULIUS said…

UMENIMISS EEEEE NILIJUA TUUUU HATA MIMI NIMEKUMISS PIA.

MPE SALAMU MWANANGU NA MAMA YAKE OH NIMESAHU KUMBE UNA WATOTO WENGI KAMA TIMU YA MPIRA WAPE SALAMU ZANGU WOTEE.

At 19:40 on November 15, 2013, Mama Malaika said…
Asante sana kunikumbuka na kuniachia misemo. Nime ndika yote kwenye daftari yangu ya misemo (kiswahili). Mingine nimejifunza toka kwenye comments za Angela. Ha haa haa...
Vipi mtoto hajambo? Naona kakua sana
 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*