Tulonge

David Edson Mayanga
  • Male
  • Dar es salaam - Tanzania
  • Tanzania, United Republic Of
Share

David Edson Mayanga's Friends

  • Tulonge

Gifts Received

Gift

David Edson Mayanga has not received any gifts yet

Give a Gift

 

David Edson Mayanga's Page

Latest Activity

David Edson Mayanga commented on Tulonge's blog post Kwa picha hii utaamini ni kweli "Hakuna kama Mama"
"i like it is true"
Feb 17, 2014
David Edson Mayanga commented on Tulonge's blog post Umewahi fanyiwa 'massage' na tembo?
"hapa nahisi kunammoja wao atatoa haj kubwa mh"
Feb 17, 2014
David Edson Mayanga commented on Tulonge's blog post Hiki ndicho kilichowatokea waumini walio kula nyasi huko Afrika Kusini
"KWELI KAMA NDIO DINI HIVI MH"
Jan 13, 2014
David Edson Mayanga commented on Tulonge's blog post Hii kali: Mchungaji awashawishi waumini kula nyasi
"WIZI MTUPU JAPO KWELI IPO IMANI YA DINI "
Jan 13, 2014
David Edson Mayanga commented on Tulonge's blog post Hapa ndipo marehemu Dkt. Mgimwa atakapozikwa
"RIP MGIMWA"
Jan 3, 2014
David Edson Mayanga commented on Tulonge's blog post Wanakwaya 6 walipuliwa kwa bomu Arusha
"HAKIKA HARI YA NCHI YETU HAIJAKAA SAWA"
Jan 3, 2014
David Edson Mayanga commented on Tulonge's blog post Mwanamke wa Kitanzania akamatwa na dawa za kulevya China
"KAMA KAWAIDA YENU MABINTI WAPENDA MITEREMKO"
Dec 31, 2013
David Edson Mayanga commented on Tulonge's blog post Siri zafichuka kung’oka mawaziri
"SIZANIKAMA NIKWELI JAMA"
Dec 31, 2013
David Edson Mayanga shared Tulonge's blog post on Facebook
Dec 31, 2013
David Edson Mayanga commented on Tulonge's blog post Mnakiona kiti cha nanihii kinavyowaka moto?
"do ha ha ha ha ha"
Dec 31, 2013
David Edson Mayanga shared Tulonge's blog post on Facebook
Dec 31, 2013
David Edson Mayanga commented on Tulonge's blog post Hawa ndiyo Mawaziri waliobwagwa
"HAITOSHI HATA WATENDAJI WAO WACHINI YAO WANAPASWA KUPEREKWA MAHAKAMANI ISIISHIE HAPO TU"
Dec 21, 2013
David Edson Mayanga commented on Tulonge's group TANGAZA BIASHARA YAKO BUREEE!!
"BADEA's is a non governmental, non political and non religious organization formed under the Societies Ordinance Act of Tanzania of 1954,"
Dec 20, 2013
David Edson Mayanga joined Tulonge's group
Thumbnail

TANGAZA BIASHARA YAKO BUREEE!!

Kundi hili linawapa fursa wadau wa tulonge kutangaza biashara HALALI ya vitu mbali mbali. Tumia kundi hili kujipatia faida. Kwa sasa ni BURE kutangaza biashara yako.See More
Dec 20, 2013
David Edson Mayanga commented on Tulonge's blog post Wizara ya Ulinzi na Jeshi la Kujenga Taifa sasa kuhakiki upya vyeti vya wafanyakazi wake wote
"makubwa hapo mbona watakamatwa wengi sana"
Dec 17, 2013
David Edson Mayanga commented on Tulonge's blog post Pale mtoto alimpomvua kofia Papa Francis bila kupenda
"huyu kweli ne baba wa ukweli"
Dec 16, 2013

Profile Information

Occupation
Kimara - Baruti
Email Address
davidmayanga@gmail.com
Phone No
+255 715 550061

David Edson Mayanga's Blog

Toka kwa mdau: Mambo ya kuzingatia

Posted on April 24, 2013 at 10:30 0 Comments

1. Do not shave off your eyebrows only to redraw them with a pencil… it makes no sense

2. Do not put on too much make up, you end up looking like you came out of the make-up factory.

3. Do not wear a vest or sleeveless top without shaving your armpits or without a bra underneath

4. Do not leave chipped nail polish to wear off on its own, there’s a reason why they sell nail polish remover.

5. If you can’t afford good quality weaves, don’t bother.

6. Do not…

Continue

Neno toka kwa Mdau: 'Bunge letu watanzania'

Posted on April 24, 2013 at 10:30 4 Comments

Siku zote miongoni mwa udhaifu wa kiti na kushindwa kutenda haki ndio maana vurugu Bungeni hazitakwisha, kiti kikitenda haki hatutaona malumbano. Mbona Spika Sitta alikuwa kutoka CCM lakini hakuwa dhaifu kiasi hiki. Hata viongozi wa CCM kama hamtamwambia ukweli Spika basi hii ni dalili ya anguko letu 2015. Watanzania wanaona. Spika mstaafu alikuwa gumzo mitaani kwa umahiri…

Continue

Comment Wall (3 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 18:36 on September 6, 2013, CHA the Optimist said…

Amani iwe kwako ndugu! Kila Siku, Saa, Dakika na Sekunde ya uhai wako mkumbuke Mungu wako hasa kwa kutenda mema. Inawezekana usiende Msikitini au Kanisani lakini unatenda yale yaliyo mema; mfano kutoa chochote ulichonacho kwa yatima na watoto waishio mazingira magumu.

Ungana nami kwa kusema NDIYO kwenye link hiyo hapo: http://tulonge.com/forum/topics/sema-ndiyo-kwa-watoto ukiambatanisha (attach) ujumbe wowote.

Mimi binafsi nasema tuwapende na kuwajali watoto.

PamoJah

At 16:22 on January 2, 2013, Mama Malaika said…

Mwadela kaya hii! Mamilimo kinehe? Nakuja kula matobolya...

Nakutakia mwaka mpya wenye amani na afya tele

At 14:58 on November 26, 2012, Mama Malaika said…

Habari ya siku?

 
 
 

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*