Tulonge

Deoscorous Bernard Ndoloi
  • Male
  • Dar es Salaam
  • Tanzania, United Republic Of
Share
  • Blog Posts
  • Discussions (1)
  • Groups
  • Photos
  • Photo Albums
  • Videos

Gifts Received

Gift

Deoscorous Bernard Ndoloi has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Deoscorous Bernard Ndoloi's Page

Latest Activity

Deoscorous Bernard Ndoloi commented on Tulonge's blog post Hii kali: Mchungaji awashawishi waumini kula nyasi
"Kuna vitu vitatu vimenishangaza: 1) wengi wa waamini wa mchungaji huyu wanaonekana ni akina-mama; 2) huyu muumini anayeonekana kuombewa amekanyagwa na 'mchungaji'; na 3) walio mbele wanaonekana kuficha nyuso zao kamera isiwanase, nk.…"
Jan 10, 2014
Deoscorous Bernard Ndoloi updated their profile
Jan 10, 2014
Deoscorous Bernard Ndoloi commented on Tulonge's blog post Ndoa kibao za jinsia moja zafungwa huko Brazil kwa wakati mmoja(picha 18)
"Kama wanaamini katika wanalolifanya, kwa nini basi mmoja wa hawa wanawake avae kama mwanamume na mwenziwe kama mwanamke? Si wote wangevaa magauni?"
Dec 17, 2013
Deoscorous Bernard Ndoloi commented on Tulonge's blog post Bajeti ya bilioni 11.1 yapitishwa kukamilisha maziko ya Mandela
"If you think this budget is too big, he deserves every cent."
Dec 11, 2013
Deoscorous Bernard Ndoloi commented on Tulonge's blog post Ibada ya kumuombea Mandela kwenye uwanja wa FNB Johannesburg
"R.I.P Mzee Madiba, you set standards for humility, reconciliation and forgiveness, for other World Leaders to see (to follow - I'm not sure). Hope the Lord Almighty rewards you accordingly, because the World has taken its vote.  "
Dec 11, 2013
Deoscorous Bernard Ndoloi commented on Tulonge's blog post Aomba kuahirishiwa hukumu ya kunyongwa ili atolewe baadhi ya viungo kwa ajili ya mama yake
"Uhai wa mama yake ni bora kuliko uhai wa mtoto aliyemuua?  "
Nov 18, 2013
Zainabu Hamis left a comment for Deoscorous Bernard Ndoloi
"Habari ya hapa?"
Nov 12, 2013
Deoscorous Bernard Ndoloi replied to CHA the Optimist's discussion KWA NINI UNAOGOPA KUFA?
"Siogopi kufa kwa sababu mwenye mali yake akiitaka, ana haki nayo. Mwache achukue.  "
Nov 12, 2013
Deoscorous Bernard Ndoloi commented on Tulonge's blog post Askofu Dk Shao akosoa desturi ya Wachagga ya kuzikana majumbani
"Nilitegemea Askofu huyu kutoa ushauri mzuri zaidi namna serikali inavyoweza kutumia mapori ya Tanzania ili kuinua maisha ya watu wake hasa kwa kilimo, badala ya kuzungumzia vijikaburi kama suala zito na lenye utata. Kwani kieneo cha kaburi kina…"
Sep 2, 2013
Deoscorous Bernard Ndoloi is now a member of Tulonge
Apr 30, 2013

Profile Information

Occupation
Senior Lecturer
Email Address
ndoloi@yahoo.com
Phone No
0754285864

Comment Wall (1 comment)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 18:12 on November 12, 2013, Zainabu Hamis said…

Habari ya hapa?

 
 
 

© 2020   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*