Tulonge

Tulonge
  • Male
  • Dar
  • Tanzania, United Republic Of
Share

Tulonge's Friends

  • asteria kasaka
  • Smart Richard
  • gilda komu
  • Vadonde
  • neema maluka
  • Lucas Mwakajinga
  • Isaack joackim
  • MARY SAIMON
  • Arnold Kyara
  • Mfugale
  • Nicodemus Mwangosi
  • Paul Peter Kasembo
  • Godfrey Mtana
  • Theresia A.Nguma
  • Emanuel Maingu

Tulonge's Discussions

Nini kifanyike kwa kiasi cha fedha kilichopatikana kwa ajili ya watoto yatima kipindi hiki?

Started this discussion. Last reply by CHA the Optimist May 9, 2015. 16 Replies

Hadi sasa mfuko wa watoto yatima una Tsh. 200,000/=, naona uchangiaji unasuasua sana.Nini kifanyike kwa kiasi kilichopatikana kwa ajili ya watoto yatima? Zitumike kwa watoto yatima wa kituo gani? Toa…Continue

MSAADA kwa mdau mwenzetu (Hassan Saleh Damnan) ambaye nyumba yeke IMETEKETEA kwa moto.

Started this discussion. Last reply by ILYA Oct 22, 2012. 23 Replies

Kwa masikitiko makubwa napenda…Continue

 

Tulonge's Page

Latest Activity

Tulonge liked Tulonge's profile
Sep 28
Boniface Kisi commented on Tulonge's group Mfuko wa watoto yatima
"Jamani, mpoo?"
Jun 24, 2016
aisha liked Tulonge's discussion Lisemwalo Lipo: Sehemu ya Mwisho
Feb 5, 2016
aisha liked Tulonge's discussion Lisemwalo Lipo: Sehemu ya kumi na moja(11)
Feb 5, 2016

Profile Information

Occupation
IT Specialist
Email Address
dismashiza@hotmail.com
Phone No
+255 713 520 629

Tulonge's Photos

  • Add Photos
  • View All

Tulonge's Videos

  • Add Videos
  • View All

Comment Wall (893 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 0:34 on August 10, 2015, Mama Malaika said…
Mzee wa chabo.... Wazima wote?
At 22:23 on May 7, 2015, CHA the Optimist said…

Habari ya hapaaaaa! wahusika mpo kweli?

At 12:08 on January 31, 2015, Mama Malaika said…
Dismas mzee wa chabo. Teh teh
At 16:49 on January 30, 2015, Mama Malaika said…
Hujambo kijana? Nakuja unipeleke kwa mama Tabu
At 16:48 on January 14, 2015, Mama Malaika said…
Na huyo aliyekuficha anastahili kupewa 'Nobel Prize ya Kufichazii"
At 16:24 on January 14, 2015, Gratious Kimberly said…

Nimeripoti...................

At 15:38 on December 23, 2014, CHA the Optimist said…
Heri ya Krismas na Mwaka mpya wenye mafanikio tele. Ubarikiwe sana.
At 18:41 on November 23, 2014, Mama Malaika said…
Salama hapa? Nimepita kusalimia baada ya kupotea kijijini, shughuli zimenibabana sana
At 10:12 on September 15, 2014, Mntambo Mburi said…
Pole sana kwa majukumu
At 10:12 on September 15, 2014, Mntambo Mburi said…
Pole sana kwa majukumu
 
 
 

© 2017   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* /*