Tulonge

Dixon Kaishozi
  • Tanzania
  • Tanzania, United Republic Of
Share

Dixon Kaishozi's Friends

  • STEPHEN IRUNGU NJOKI
  • Efraem Solomon
  • dorcas syldion
  • Tumaini Gift Nathan
  • Holiness Bangereza
  • evelina  ibalaja
  • Georgia Mushashu
  • Geoffrey Masai
  • manka
  • Hashim Said
  • Christer
  • Zainabu Hamis
  • ILYA
  • Farida Adam
  • ANGELA JULIUS

Dixon Kaishozi's Discussions

ULEVI JAMANI

Started this discussion. Last reply by Christer Mar 1, 2013. 4 Replies

Mlevi kaanguka toka ghorofani, fasta watu wakamfuata kumsaidia. Wakamuuliza, vipi kulikoni?Mlevi akajibu : HATA SIJUI NA MIE NDO NIMEFIKA SASA HIVI!!Continue

ULEVI NOMA!!

Started this discussion. Last reply by Christer Feb 28, 2013. 1 Reply

walevi watatu walilewa sana wakakodi taxi. Mwenye taxi alipowaona wamelewa sana akawasha gari halafu akazima, akasema "tayari tumefika."- Mlevi wa 1 akatoa pesa akampa.- Mlevi wa 2 akamwambia "thank…Continue

 

Dixon Kaishozi's Page

Latest Activity

Mama Malaika left a comment for Dixon Kaishozi
"Habari ya toka mwaka jana? Natumai wote wazima"
Jan 31, 2015
Dixon Kaishozi left a comment for CHA the Optimist
"Happy new year CHA!!"
Jan 6, 2015
Dixon Kaishozi posted a status
"Heri ya Mwaka mpya wana familia woooooote.."
Jan 6, 2015
CHA the Optimist left a comment for Dixon Kaishozi
"Heri ya Krismas na Mwaka mpya wenye mafanikio tele. Ubarikiwe sana."
Dec 23, 2014
Dixon Kaishozi commented on Tulonge's blog post Msichana aliyedhaniwa kufanya mapenzi ndani ya Toyota IST huko Bukoba akanusha
"Asante kwa ufafanuzi. Watu tunakurupuka sana na kurusha habari ambazo hazina ukweli ndani yake!!"
Nov 24, 2014
Dixon Kaishozi replied to CHA the Optimist's discussion NIMEHAMA RASMI FACEBOOK; NIMERUDI TULONGE
"Doh.. Watu tunachungulia tu nakupita!!! Nguvu za ziada zinahitajika kurudi humu kwa kasi zote!!"
Nov 17, 2014
Dixon Kaishozi replied to CHA the Optimist's discussion NIMEHAMA RASMI FACEBOOK; NIMERUDI TULONGE
"Pamojah!!"
Oct 30, 2014
Dixon Kaishozi commented on Tulonge's blog post Sketi yamtia mashakani polisi Kenya
"Hahahahaaaa @ Dunda"
May 2, 2014
Dixon Kaishozi commented on Tulonge's blog post Sketi yamtia mashakani polisi Kenya
"Kwakweli alikuwa anatega watu.. ila sema wamemshadadia lakini ni kawaida.. Kapendeza mwenyewe .. hahaha.. Wivu tu !!!"
Apr 30, 2014
Dixon Kaishozi commented on Tulonge's photo
Thumbnail

Hahahahahhaa hii application letter ni balaa

"Wa Muleba hawawi mabox kama huyu!!!"
Apr 30, 2014
Dixon Kaishozi commented on Tulonge's blog post Singida: Ajali yaua 19 wakiwemo askari wanne wa jeshi la polisi
"Wapumzike kwa amani!!"
Apr 30, 2014
Dixon Kaishozi commented on Tulonge's blog post Wadau wa tulonge wafunga pingu za maisha
"Hongera Sana to u guyz!! Mungu awatangulie muweze timiza malengo yenu kwenye safari mpya ya maisha mliyo ianza!! "
Mar 24, 2014
Dixon Kaishozi commented on Dixon Kaishozi's photo
Thumbnail

Enduro Motocross 2014 2

"Aisee.. Pole sana kaka Omary!! Hiyo inaitwa ajali.. Ingawa hata kwa gari mengi yanatokea. Kikubwa ni uzima tu ndugu yangu!!!"
Mar 21, 2014
Omary commented on Dixon Kaishozi's photo
Thumbnail

Enduro Motocross 2014 2

"Dar to Tanga kwa masaa 3 na dakika 37 inakaa barabarani ikiwa na kamzigo kidogo hapo nyuma au muwe wawili hutopenda tena gari ila niliokoka kufa katika ajali 3 takatifu ajali ya mwisho ilikuwa tarehe 31/7/2007 pale njiapanda ya sayansi nikitokea…"
Mar 20, 2014
Omary commented on Dixon Kaishozi's photo
Thumbnail

Enduro Motocross 2014 2

"Dah! hii kitu imenikumbusha Honda XR 250 ilikuwa inapasuka mpaka nawakera watu kwenye pantoni siku moja nilienda nayo Tanga sasa nilipoiwasha bhana si nikamshtuwa mama wawatu akadondoka nilifikiri nimeuwa ila baadae aliamka akiwa amechokaa Dismas…"
Mar 20, 2014
Mama Malaika left a comment for Dixon Kaishozi
"Nimepita kukujulia hali."
Mar 2, 2014

Profile Information

Email Address
d@tulonge.com

Dixon Kaishozi's Photos

  • Add Photos
  • View All

Dixon Kaishozi's Blog

Bunge Lisirushe Matangazo yake 'LIVE' - Nape

Posted on February 15, 2013 at 20:32 3 Comments

Katibu wa Itikadi na Uenezi wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Nape Nauye, amesema kuwa jambo lolote ambalo linaleta heshima kwa Bunge analiunga mkono.



“Suala la Bunge kurushwa ‘live’ halirushwi kwa wakati ambao watu wanafuatilia kwani wakati wa asubuhi watu wanakuwa maofisini, wakati wa mchana wao wanakuwa wako…

Continue

MAAJABU YA DUNIA KIJANA AFUNGA NDOA NA MAITI ILI KUTIMIZA AHADI YA UPENDO

Posted on May 4, 2012 at 15:00 5 Comments

Picha 4 zikionyesha sehemu ya ibada ya harusi , akimbusu na tendo la kuvishana pete!!
Kijana mmoja Chadil Deffy  katika nchi ya  Thailand amefunga ndoa na  girlfriend wake ambaye amekufa ili  kutimiza ahadi yake ya…
Continue

ANGALIA PICHA ZA MCHUNGAJI ALIYEMWAGIWA TINDIKALI ANAVYOENDELEA SASA

Posted on March 2, 2012 at 9:31 13 Comments

Mchungaji Umar Umulinde wa Uganda akiwa hospitalini. Hizi ni baadhi ya picha alizopiga hivi karibuni mchungaji Umar Umulinde wa Uganda ambaye alimwagiwa tindikali katika mkesha wa sikukuu ya christmas mwaka jana mara baada ya kumaliza ibada,ambapo mpaka sasa kikubwa ambacho mchungaji Umulinde ambaye alikuwa muumini…

Continue

Comment Wall (235 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 12:00 on January 31, 2015, Mama Malaika said…
Habari ya toka mwaka jana? Natumai wote wazima
At 16:26 on January 14, 2015, Gratious Kimberly said…

Kyooma....................

At 15:48 on December 23, 2014, CHA the Optimist said…

Heri ya Krismas na Mwaka mpya wenye mafanikio tele. Ubarikiwe sana.

At 11:59 on March 9, 2014, Gratious Kimberly said…

Nakutona!!!!!........

At 1:15 on March 2, 2014, Mama Malaika said…
Nimepita kukujulia hali.
At 17:12 on February 27, 2014, CHA the Optimist said…

Valued Relationship can never be sustainably maintained by one society being subservient to another Society.

At 22:18 on February 22, 2014, manka said…
ndugu salaam, .
At 16:22 on February 7, 2014, Mama Malaika said…
Mama kaitikia wito. Vipi wazima wote??
At 16:06 on February 7, 2014, ANGELA JULIUS said…

Kibela nipo huku zenji napala samaki yani hao samaki wenyewe naopata walegevu kweli utafikiri wamebemendwaaaa nisiongee sana manake naweza ongea sivo ndivyoo, haya wape salamu huko Arushaaa

At 23:00 on February 6, 2014, Wa Kimberly said…

waiiiiiiiiiiiiiiiii,nimekumisije chalaanguu.

 
 
 

© 2018   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* /*