Tulonge

Don M
  • -
  • Tanzania, United Republic Of
Share

Don M's Friends

  • ANGELA JULIUS
  • Gratious Kimberly
  • Chui Mfalme
  • mwinyi mpeku
  • mtotomzuri
  • Belita
  • Mama Malaika
  • Dixon Kaishozi
  • chaoga
  • CHA the Optimist
  • Moreen
  • lilian dismas
  • Diana
  • Mtemi
  • Alfan Mlali

Don M's Discussions

Waswahili na Kiswahili msaada tafadhali!!!!!!

Started this discussion. Last reply by ILYA Jun 23, 2012. 22 Replies

Naomba tafsiri ya sentensi hiiii katika kiswahili "finish eating, and then I shall  eat you"Continue

Mbunge: Alama ya nyoka kwenye noti ni shetani

Started this discussion. Last reply by jemadari mimi Oct 24, 2011. 4 Replies

MBUNGE wa Mtera, Livingstone Lusinde (CCM), amehoji bungeni sababu za serikali kutangaza utalii wa nchi kwenye noti kwa kuweka picha za wanyama akiwemo nyoka.Lusinde alihoji kwa maelezo kwamba alama…Continue

 

just be good and not too good!

Profile Information

Email Address
-
Phone No
-

Don M's Photos

  • Add Photos
  • View All

Don M's Videos

  • Add Videos
  • View All

Comment Wall (100 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 15:51 on December 23, 2014, CHA the Optimist said…

Heri ya Krismas na Mwaka mpya wenye mafanikio tele. Ubarikiwe sana.

At 20:45 on June 8, 2014, Mama Malaika said…
Asante sana kwa kutukumbuka. Tunashukuru Mungu tuko wazima. Pole na pirika, nami pia pirika nyingi. Wasalimie wote pande hiyo
At 1:50 on May 26, 2014, Tulonge said…

fichwa sana mjomba

At 16:00 on May 24, 2014, Alfan Mlali said…
Kwema kbsa kaka.habari za huko uliko..long time no see
At 18:41 on September 6, 2013, CHA the Optimist said…

Amani iwe kwako ndugu! Kila Siku, Saa, Dakika na Sekunde ya uhai wako mkumbuke Mungu wako hasa kwa kutenda mema. Inawezekana usiende Msikitini au Kanisani lakini unatenda yale yaliyo mema; mfano kutoa chochote ulichonacho kwa yatima na watoto waishio mazingira magumu.

Ungana nami kwa kusema NDIYO kwenye link hiyo hapo: http://tulonge.com/forum/topics/sema-ndiyo-kwa-watoto ukiambatanisha (attach) ujumbe wowote.

Mimi binafsi nasema tuwapende na kuwajali watoto.

PamoJah

At 22:17 on July 4, 2013, Tulonge said…

Happy Birthday mfukuza upepo

At 10:13 on January 2, 2013, mtotomzuri said…

hodiii

At 14:59 on July 5, 2012, Mama Malaika said…

Happy Birthday!!

At 20:35 on June 29, 2012, Mama Malaika said…

Nimepita kukujulia hali. Vipi wazima wote?

At 12:10 on June 18, 2012, Gratious Kimberly said…

jeder hier, hat dich vermisst.....was treibest du???

 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*