Tulonge

EMANUEL BARNABAS LUZIGAH
  • Male
  • DODOMA
  • Tanzania, United Republic Of
Share
  • Blog Posts
  • Discussions (1)
  • Groups
  • Photos
  • Photo Albums
  • Videos

EMANUEL BARNABAS LUZIGAH's Friends

  • Kayay Faiz Junior
  • Christer

Gifts Received

Gift

EMANUEL BARNABAS LUZIGAH has not received any gifts yet

Give a Gift

 

EMANUEL BARNABAS LUZIGAH's Page

Latest Activity

EMANUEL BARNABAS LUZIGAH commented on Tulonge's video
Thumbnail

Kijana aliyefanya mapenzi na mama yake kwa muda wa miaka 10

"watu hawa wokoke waachane na laana hii kubwa amelaaniwa mtu atembeae na mama yake"
Aug 24, 2013
Mama Malaika left a comment for EMANUEL BARNABAS LUZIGAH
"Mwadela! Mamilimo kinehe?"
Aug 4, 2013
Mama Malaika left a comment for EMANUEL BARNABAS LUZIGAH
"Happy Birthday! Have a great time."
Aug 4, 2013
EMANUEL BARNABAS LUZIGAH commented on Tulonge's blog post Video:Serikali yasema mlipuko uliotokea Soweto Arusha ni bomu la kutupwa kwa mkono
"kwani ploisi hawakuwepo? hii ni njama tu mambo haya ni hatari sana."
Jun 17, 2013
EMANUEL BARNABAS LUZIGAH commented on Tulonge's blog post Sababu ya Obama kuitembelea Tanzania "Why Obama is visiting Tanzania"
"mi nadhani tuchangamkie fursa ya kutembelewa na wageni wenye biashar huu ndio mda mzuri wa kujipanga kusafisha nyumba zetu za wageni , mahotel yaetu migahawa yeu ili tunufaike ttuachane na mabo ya kufuatilia resources wabongo tupige kazi wakati huo…"
May 24, 2013
EMANUEL BARNABAS LUZIGAH commented on Tulonge's video
Thumbnail

Aisee nyota ya Diamond bado inawaka sana,ona alivyo pokelewa Congo

"maisha bwana ni noma kufumba na kufumbua unakuwa tajiri gafla kweli kila mtu anafollen yake wabongo tutiane moyo mru akifanikiwa tufurahi pamoja nae tuache kusema oooh mara freemason mara sijui nini, hayo hayatufikishi mbaliii"
May 24, 2013

Profile Information

Occupation
mjasiliamali
Email Address
luzigah@yahoo.com
Phone No
0757657206

Comment Wall (5 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 18:16 on August 4, 2013, Mama Malaika said…
Mwadela! Mamilimo kinehe?
At 18:15 on August 4, 2013, Mama Malaika said…
Happy Birthday! Have a great time.
At 14:54 on October 23, 2012, Mama Malaika said…

Ha haa haaaa.... asante sana. Mbute ndio nini? Umeniacha kwenye mataa. Nitajitahidi hadi niwezi ongea.....

Usihofu, msimu ujao nami naja huko ili unipeleke shambani nikalime.

At 13:35 on October 23, 2012, Mama Malaika said…

Mwadela! Mamilimo kinehe? Nimepita kuja kula matobolya na lamwidebe, sijui mmepika? He hee hee hee....

Itabidi uwe unaniandikia nimfundishe Malaika.

At 13:24 on September 26, 2012, Mama Malaika said…

Karibu sana Emanuel

 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*