Tulonge

Georgia Mushashu
  • Female
  • Dar Es Salaam
  • Tanzania, United Republic Of
Share

Georgia Mushashu's Friends

  • Chris deol
  • Eng. George Allen
  • Samweli Joseph
  • vicentsabugo
  • hamisi juma
  • Bin Rasoul
  • sufiani mussa ramadhani
  • andy muta
  • pinchez mnairobi
  • vusimuz bossard
  • Christer
  • JULIETH WILLIAM RUGUMAMU
  • ILYA
  • ANGELA JULIUS
  • Friday Kyando {The Concluder}

Georgia Mushashu's Discussions

UTAIPATA KWA LAKI MOJA

Started this discussion. Last reply by Georgia Mushashu Feb 10, 2012. 4 Replies

John siku moja alimwalika rafiki yake FRED dinner nyumbani kwake jioni. Baada ya maakuli John na mkewe (Lisa) pamoja na mgeni wao Fred  wakati vinywaji vinaendelea  walikuwa wakicheza karata. Kwa…Continue

WEWE UNGEKUWA NANI

Started this discussion. Last reply by Belita Jan 25, 2012. 4 Replies

Siku moja kwenye daladala mtoto wa nursery akiwa ndani ya daladala akaanza kuimba hivi "Kama baba angezaliwa Jogoo na Mama Kuku mimi ningekuwa kifaranga.Kama baba angezaliwa  Ng'ombe dume na mama…Continue

Gifts Received

Gift

Georgia Mushashu has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Georgia Mushashu's Page

Latest Activity

Belita left a comment for Georgia Mushashu
"Nimepita kusalimia jamani.Siku njema"
Aug 30, 2013
Georgia Mushashu joined KUNAMBI Jr's group
Thumbnail

MATANGAZO YA AJIRA/JOBS ADVERTISMENT

KWA WALE WANAKIJIJI WOTE WENYE MATANGAZO YA KAZI  WAWEKE HAPA ILI KUSAIDIA WANAKIJIJI AMBAO HAWANA AJIRA KUTUMA MAOMBI YAO. " KWA PAMOJA TUJENGE TULONGE YETU"See More
Aug 19, 2013
Georgia Mushashu liked Tulonge's discussion Kwa kina dada: Hizi ndizo sababu kuu TANO za kwa nini Hauolewi mpaka sasa.
Jul 9, 2013
eddie left a comment for Georgia Mushashu
"Happy birthday Georgia!"
Apr 11, 2013
Georgia Mushashu commented on Tulonge's photo
Mar 15, 2013
Georgia Mushashu commented on Tulonge's photo
Thumbnail

Nilimuombea sana lkn hajabadilika hadi leo

"Haahahahha jamani mi sitaki kucheka"
Mar 14, 2013
Georgia Mushashu replied to Tulonge's discussion Mke mkweli.. in the group Cheka Unenepe
"Hehehehehe jamani wapiga kura wote wa mtaa, kijiji, kata, wilaya au nini mmmmmmmmmm"
Mar 14, 2013
Georgia Mushashu replied to Tulonge's discussion Huyu Padre balaa... in the group Cheka Unenepe
"Padri nae yumo lol"
Mar 14, 2013
Georgia Mushashu replied to Tulonge's discussion Hahahaahaaa eti nani aliyemuua Chifu Mkwawa? in the group Cheka Unenepe
"Hahahahahahahahaha mwalimu weeeeeeeeee"
Mar 14, 2013
Georgia Mushashu replied to Christer's discussion Muhindi na Majambazi in the group Cheka Unenepe
"HAHAHAHAHA Jamani aya bwana Christer."
Mar 14, 2013
Georgia Mushashu replied to Omary's discussion MPENDE MAMA
"Daima hakuna kama mama duniani"
Mar 14, 2013
Georgia Mushashu and Omary are now friends
Mar 14, 2013
Georgia Mushashu replied to Kayay Faiz Junior's discussion HEBU CHEKI ABILIA HUYA ALIYVO NA VITUKO
"Hahahahahah eeeeeeeeee jamani inamaana anataka maziwa yanayonyonywa humo na mtoto nae ayapate au anataka nyonyo alichezeee? Duh ameniongezea siku"
Mar 12, 2013
Georgia Mushashu replied to Chris deol's discussion natafuta figo
"Kwaiyo wewe umekuja Tulonge kutafuta marafiki wa kukuuzia figo umeambiwa zinauzwa Tulonge?  Kama vipi mpatie yakwako humu hakuna anayeuza au anayejua zianauzwa wapi nasikia unawakomalia watu sana kuhusu hili.  We umesikia figo ni damu mtu…"
Mar 11, 2013
Georgia Mushashu liked Tulonge's blog post Tulonge inawatakia siku njema ya WANAWAKE, longa chochote mwanamke wa tulonge juu ya siku hii.
Mar 9, 2013
Georgia Mushashu commented on Tulonge's blog post Tulonge alitembelea Mkoa wa Lindi jana, hizi ni taswira za Mkoa huo (picha 17).
"Thanks Dismas mambo yalikuwa safi kabisa inaonyesha."
Mar 7, 2013
Georgia Mushashu commented on Tulonge's blog post Huyu ndiye binti anayeshika Rekodi ya Guinness kwa kuwa na ulimi mrefu(video)
"Mgao na wewe noumer akikupa ulimi huyo utausikilizia kooni mwako lol!!"
Mar 5, 2013
Georgia Mushashu commented on Tulonge's blog post Zimbabwe: Rais Robert Mugabe atumia mil 974.9 kwaajili ya kusherekea 'Birthday' yake
"Mmm amshukuru Mungu tu kwa kuufikia umri huo maana kwa kizazi cha leo ni ndoto"
Mar 4, 2013
Georgia Mushashu commented on Tulonge's blog post Huyu ndiye binti anayeshika Rekodi ya Guinness kwa kuwa na ulimi mrefu(video)
"We Dis nae eti unakaaje. Unakaa kama ulimi wa kawaida na haujazi ila akiutoa nje ndo unauona urefu wake navyodhani mie"
Mar 4, 2013
Georgia Mushashu replied to Tulonge's discussion Sababu zitakazo mfanya mwanamke atoke nje ya ndoa in the group MAPENZI
"Asante sana"
Mar 4, 2013

Profile Information

Occupation
Mining Maintanence Data Entry
Email Address
gmushashu2001@yahoo.com
Phone No
0784930000

Georgia Mushashu's Photos

  • Add Photos
  • View All

Comment Wall (31 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 7:06 on August 30, 2013, Belita said…

Nimepita kusalimia jamani.Siku njema

At 16:43 on April 11, 2013, eddie said…

Happy birthday Georgia!

At 8:36 on February 9, 2013, Severin said…

Mimi mzima sana. Wewe hujambo? Naona hiyo vibration yako ni hatari

At 7:50 on February 7, 2013, Severin said…

Georgia naona hapa ulikua unazungusha kweli kweli

At 21:44 on January 5, 2013, Mama Malaika said…

Happy New Year!!

At 6:31 on December 9, 2012, Lilian said…

Mambo?

At 19:41 on November 7, 2012, Belita said…

Mambo?

At 2:57 on August 30, 2012, Severin said…

Kwema hapa?

At 23:23 on August 23, 2012, Tulonge said…

Amani ipo hapa?

At 5:17 on July 27, 2012, Severin said…

 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*