Tulonge

Grace Kamonga
  • Female
  • Dar es salaam
  • Tanzania, United Republic Of
Share
  • Blog Posts
  • Discussions
  • Groups
  • Photos (1)
  • Photo Albums
  • Videos

Grace Kamonga's Friends

  • xavi meta
  • STEPHEN IRUNGU NJOKI

Gifts Received

Gift

Grace Kamonga has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Grace Kamonga's Page

Latest Activity

Tulonge left a comment for Grace Kamonga
"Naomba niwe wa kwanza kukwambia HBD"
Jul 12, 2014
Grace Kamonga commented on Tulonge's blog post Tafadhali msaidie mtoto Zuberi M. Zuberi apone ugonjwa huu
"Nimeumia sana kwa tatizo lake. Ila najua atapona ikiwa atakuwa na imani, Nashauri aende kwa Mchungaji Nabii malisa B, G. au Mchungaji Jeremia yuko mbagala ambaye hata madaktari wa hospitali wanamwomba ashughulikie masuala magumu yaliyoshindikana…"
Sep 23, 2013
Grace Kamonga commented on Tulonge's blog post Pata picha 5 za daraja la 'Pont de Normandie' huko Ufaransa na Mkandarasi wake
"he !! kumbe ni huyu? namjua tumesomanae"
Aug 16, 2013
Grace Kamonga commented on Tulonge's blog post Uliwahi isikia hii? Binti aliyekua akiua watu na kula nyama zao
"HUYU BINTI ANA SURA NA UMBO  LA BINADAMU LAKINI SI BINADAMU NI DEMON. ANA ROHO YA DEMON NA ANATUMIKA KUUA NA KUFANYA MAKAFARA KWA KUMWAGA DAMU YA BINADAMU"
Aug 16, 2013
Grace Kamonga commented on Tulonge's blog post Kuna maswali kabla ya kujibu inabidi uhakikishiwe usalama wako, wewe ungejibu nini?
"tehe tehe tehe"
Aug 11, 2013
Grace Kamonga commented on Tulonge's blog post Pamoja na yote haya, Rais Mugabe hana mpango wa kuachia madaraka
"ona pepo la usingizi alilonalo kaambukiza hadi walio pembeni yake"
Jun 3, 2013
Grace Kamonga commented on Tulonge's blog post Baada ya mke wa Wayne Rooney kujifungua salama mtoto wa pili, sasa waruhusiwa toka Hospitali.
"nimesham-book anaoa binti yangu"
May 23, 2013
Grace Kamonga commented on Tulonge's blog post Unguja: Sheha wa Tomondo amwagiwa tindikali
"pole sana sheikh"
May 23, 2013
Grace Kamonga commented on Tulonge's blog post Mwili wa Chinua Achebe wawasili Nigeria (Abuja) kwa mazishi (picha 6)
"Rest in peace CHINUA the great"
May 21, 2013
Grace Kamonga commented on Tulonge's blog post Hivi ndivyo Wakenya walivyo andamana kupinga ongezeko la mishahara ya Wabunge(Video)
"mmh hawa jamaa wako serious kweli tena hawana woga. watanzania hawathubutu wanabaki kulalamikia kwenye vijiwe na mabaa"
May 16, 2013
Grace Kamonga commented on Tulonge's blog post Ujumbe wa Lady Jay Dee kuthibitisha leo atapandishwa kizimbani kufuatia sakata lake na Clouds FM
"Jide usiogope!! be a courageous woman we pray for u. hakuna silaha itakayoinuliwa juu yako ikushinde!!!! big up God bless you"
May 14, 2013
Grace Kamonga commented on Tulonge's video
Thumbnail

Video:Maneno ya Mrisho Mpoto yanayohisiwa ni 'dongo' kwa Lady Jay Dee

"si kutegemea kama watu wengine wataingilia kati malumbano ya Jide na akina ruge hicho ndicho jide alicholalamika dhidi yao, wao pia wangemjibu au wakae kimya tu. wapambe wanaoshobokea hili hawana sababu, mbona yao hakuna anayeingilia au wanajiona…"
May 14, 2013
Grace Kamonga commented on Tulonge's blog post Arusha: Hatimaye Balozi wa Vatican aliyenusurika ktk shambulizi la bomu aruhusiwa kuondoka
"umeona Dimas ! ni kweli lazima atasema kitu kwa sababu alikuwepo kwenye tukio ila ni aibu kubwa san kwa kilichodhaniwa kuwa ni kisiwa cha amani kuwa na matukio kama haya"
May 8, 2013
Grace Kamonga commented on Tulonge's blog post Waziri Membe: M23 hawatutishi
"membeeee uko juu"
May 6, 2013
Grace Kamonga commented on Tulonge's blog post Mlipuko wa Bomu kanisa katoliki Arusha
"poleni sana waumini wenzangu, hivi ni vita, na vita hivi si tu vya damu na nyama ni zidi ya FALME na MAMLAKA wakristu tunapaswa kutumia silaha ambazo ni hazina iliyofichika. we need not to worry GOD is never blind to our tears, never deaf to our…"
May 5, 2013
Grace Kamonga commented on Tulonge's blog post Lady Jay Dee: "Wosia wangu kama nikitangulia kufa kabla ya Ruge na Jose Kusaga"
"pole sana Jide wewe ni jembe, alokupandisha kakupandisha wewe ni jasiri na daima ukisema ukweli lazima uchukiwe, Dunia hii wachache wanapenda kuwa kama miungu watu, kila kitu kiwe chao na wao tu ndio wavume, wao nani ? nanyi wasanii wengine jibebeni…"
May 1, 2013

Profile Information

Occupation
Inspector
Email Address
geekey2006ster@gmail.com
Phone No
0767882525

Grace Kamonga's Photos

  • Add Photos
  • View All

Comment Wall (5 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 14:03 on July 12, 2014, Tulonge said…

Naomba niwe wa kwanza kukwambia HBD

At 19:07 on February 18, 2013, Mama Malaika said…
salama hapa jamani?
At 14:50 on January 24, 2013, Tulonge said…

Thanx Grace, though u hv not succeeded to change ur profile pic.I'll show how to change it. Enjoy ur day

At 13:23 on January 24, 2013, Tulonge said…

Hongera, naona umefanikiwa kubadilisha jina lako.Hapo pouwa sasa

At 11:57 on October 24, 2012, STEPHEN IRUNGU NJOKI said…

WE ARE EXPANDING TO TANZANIA!

WE ARE LOOKING FOR AMBITIOUS BUSINESS PEOPLE TO HELP US IN EXPANSION!


www.stiringwealth.vemma.com

+254725706254.

 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*