Tulonge

Hashim Said
  • Male
  • Arusha
  • Tanzania, United Republic Of
Share

Hashim Said's Friends

  • monica   nyaronga
  • Ruth Alfred Hongoli
  • Julius chilongani
  • upendo
  • jannie kikaro
  • Nina Saibull
  • Christer
  • ILYA
  • Thea
  • ANGELA JULIUS
  • Joan
  • Wa Kimberly
  • Belita
  • Mama Malaika
  • Dixon Kaishozi

Hashim Said's Groups

Gifts Received

Gift

Hashim Said has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Hashim Said's Page

Profile Information

Occupation
Librarian
Email Address
hashimsaid@ymail.com
Phone No
+255 784 666770

Comment Wall (23 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 18:38 on September 6, 2013, CHA the Optimist said…

Amani iwe kwako ndugu! Kila Siku, Saa, Dakika na Sekunde ya uhai wako mkumbuke Mungu wako hasa kwa kutenda mema. Inawezekana usiende Msikitini au Kanisani lakini unatenda yale yaliyo mema; mfano kutoa chochote ulichonacho kwa yatima na watoto waishio mazingira magumu.

Ungana nami kwa kusema NDIYO kwenye link hiyo hapo: http://tulonge.com/forum/topics/sema-ndiyo-kwa-watoto ukiambatanisha (attach) ujumbe wowote.

Mimi binafsi nasema tuwapende na kuwajali watoto.

PamoJah

At 9:33 on September 4, 2013, Mama Malaika said…
Nakutakia kila la kher kwa siku yako hii ya kuzaliwa. Mola akujalie maisha yenye afya na amani.
At 21:44 on February 22, 2013, Mama Malaika said…

Abeee! Nimeitikia, lol.... Nimefurahi kusikia toka kwako. Natumai uko mzima wa afya.

At 10:14 on February 22, 2013, Mama Malaika said…

Hashim bin Said, habari ya siku tele? Naona twapishana tu kijijini, Arusha watunyima nini? Nakutakia weekend njema

At 7:51 on February 16, 2013, Tulonge said…

Hamna shaka mkuu, nikitia maguu huko lazima niwasake.Pa1 sana

At 12:18 on February 14, 2013, Dixon Kaishozi said…

Kwema kabisa ndugu!!! yeah inatokea tunapotezana kidogo kutokana na pilikapilika za hapa na pale. kikubwa uzima!! Nashukuru kusikia kutoka kwako. Siku njema!!!

At 15:20 on February 12, 2013, Lucie said…

Hashim mambo?

At 12:01 on February 4, 2013, Dixon Kaishozi said…

Kaka tupo JIJI MOJA ? Nimekukumbuka ndugu yangu,.. siku njema!

At 11:53 on February 4, 2013, Mama Malaika said…

Hamjambo?

At 23:23 on August 23, 2012, Tulonge said…

Amani ipo hapa?

 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*