Tulonge

Hussein Nkenja
  • Male
  • Mbeya
  • Tanzania, United Republic Of
Share
  • Blog Posts
  • Discussions (1)
  • Groups
  • Photos
  • Photo Albums
  • Videos

Hussein Nkenja's Friends

  • STEPHEN IRUNGU NJOKI
  • Belita
  • Moreen
  • lilian dismas
  • Tulonge

Gifts Received

Gift

Hussein Nkenja has not received any gifts yet

Give a Gift

 

Hussein Nkenja's Page

Latest Activity

Hussein Nkenja commented on Tulonge's blog post Dondoo ya kinachoendelea sasa kuhusu shambulizi la Kigaidi huko Kenya
"Pole ndugu zetu wa Kenya maana matukio kama haya ni mabaya sana"
Sep 23, 2013
Mama Malaika left a comment for Hussein Nkenja
"Heri ya siku yako ya kuzaliwa. Mungu akupe maisha marefu yenye afya njema, amani na furaha"
Sep 20, 2013
Hussein Nkenja commented on Tulonge's blog post Tazama wachezaji wa Taifa Stars ndani ya suti kali wakiagwa katika hotel ya New Africa (picha 7)
"kila la kheri stars. We dream that our future will be bright. We are heading to the world cup only two steps to reach where we want to be...................................."
May 25, 2013
Hussein Nkenja commented on Tulonge's blog post Huwezi amini kama hii njemba shoga, ni Jason Collins 'NBA player'.
"Dhambi ndugu zangu ni kitu kibaya. Binadamu anataka kufanya kila kitu. Yatupasa kumuomba Mungu ili atuepushe na kila nguvu ya dhambi inayoendelea kitafuna dunia."
May 1, 2013
Hussein Nkenja commented on Tulonge's blog post Mapacha waliotimiza miaka 100
"Happy birth day to you twins"
Mar 19, 2013
Hussein Nkenja replied to Chris deol's discussion natafuta figo
"Ni vena wanadamu tukajua juu ya swala shida na mahangaiko kama aliyonayo uyu jamaa, lakini anachotakiwa kujua kuwa kutoa ni moyo na si utajiri na hivyo mtu kutoa figo si kitu ambacho unaweza kuongea kibishara kama hivyo bali inapasa aongee kwa namna…"
Mar 11, 2013
Hussein Nkenja commented on Tulonge's blog post Makete: Polisi amuua mwalimu kwa kosa la kutovaa Helment
"yaani ni hatari sana. Ipo siku jambo hili litazidi sana hapa nchini. Hii ni kwa sababu askari wetu wana njaa kupindukia na ndiyo maana wapo tayari kupoteza roho ya mtu. inatisha sana."
Mar 5, 2013
Hussein Nkenja commented on Tulonge's blog post Arusha: Mchungaji aliyedhalilishwa kwa kuvuliwa nguo na kuchapwa viboko atoa onyo kali
"Mchungaji anatakiwa kukumbuka kuwa vita ni vya Mungu na kisasi na juu yake Mungu. Wapo akina Paulo na Sila katika maandiko matakatifu(Biblia) walipigwa na kuvuliwa nguo lakini hakuwa na kisasi, pia mchungaji anatakiwa kufanya hivyo. Ila serikali…"
Feb 26, 2013
Hussein Nkenja commented on Tulonge's blog post Iringa: Fundi umeme apoteza maisha juu ya nguzo
"Kweli Hellen; Ila nadhani shirika ni lazima lifanye utafiti wa kutosha kushirikiana na jeshi la polisi ili kubaini kama jambo hili lilitendeka kwa makusudi au ni bahati mbaya. Na kama ni bahati mbaya basi shirika linapaswa kuimarisha mawasiliano ya…"
Feb 22, 2013
Hussein Nkenja commented on Tulonge's blog post Mtihani kidato cha IV 2012:Hivi ndivyo vituko vilivyo andikwa kwenye karatasi za majibu
"Usipoziba ufa utajenga ukuta; yapo mengi ya kusema ila nadhani kilichokosewa ni kuruhusu viongozi kupeleka watoto wao ktk shule binafsi na nje ya nchi. Kama watoto wa vigogo wangekuwa wanasoma ktk shule hizi basi mambo yangekuwa kama kipindi cha…"
Feb 20, 2013
Hussein Nkenja commented on Tulonge's blog post Unabashiri nani kuibuka na kitita cha sh. mil 50 leo katika mpambano wa EBSS 2012?
"mimi huyo ndiye niliyemuona katika tathimini yangu. Mkuu hapo sibadilishi mzee"
Nov 9, 2012
Hussein Nkenja commented on Tulonge's blog post Unabashiri nani kuibuka na kitita cha sh. mil 50 leo katika mpambano wa EBSS 2012?
"Ngoja baraka zangu ziende kwa Nshoma Nghangasamala. Je ni nani atashinda? Ni huyo niliyemtaja mimi."
Nov 9, 2012
Hussein Nkenja commented on Tulonge's blog post Rais Kikwete amtumia salamu za pongezi Rais Obama kwa ushindi
"Umefanya vyema rais wetu jakaya kumpongeza rais wa marekani. Lakini watanzania tuendelee kujifunza namna wenzetu wanavyokuwa katika uaminifu na chaguzi zilizo huru na haki. Asante"
Nov 8, 2012
Hussein Nkenja commented on Tulonge's blog post Hii ndiyo gari ambayo mama mzazi wa Asamoah Gyan alipata nayo ajali hatimaye kufariki Dunia
"Very sorry Asamoah for this death of your Mother. Let her rest in Peace."
Nov 8, 2012
Hussein Nkenja commented on Tulonge's blog post Wanafunzi wote wasinzia darasani, nusu saa tu baada ya mtihani kuanza
"Inawezekana Christer, Sasa hapa una wito gani kwa jamii ya watu wanao fanya utafiti wa elimu. Binafsi naona kama serikali ambavyo huunda tume kuchunguza mambo mengine na hapa iundwe tume ambayo itakwenda katika shule husika na kufanya uchunguzi.…"
Nov 7, 2012
Hussein Nkenja commented on Tulonge's blog post Ujumbe mfupi wa Obama baada ya kuchaguliwa kwa mara nyingine kuwa Rais wa Marekani
"sure even if his presidency does not benefit us directly but his diligence has given us power and also acts like an announcement to the world community that every human being is from God."
Nov 7, 2012

Profile Information

Email Address
kophiabo@yahoo.co.uk
Phone No
+255762224791

Comment Wall (9 comments)

You need to be a member of Tulonge to add comments!

Join Tulonge

At 7:08 on September 20, 2013, Mama Malaika said…
Heri ya siku yako ya kuzaliwa. Mungu akupe maisha marefu yenye afya njema, amani na furaha
At 21:45 on September 19, 2010, Moreen said…
HAPPY BIRTHDAY HUSSEIN

At 21:34 on September 19, 2010, Diana said…

At 21:30 on September 19, 2010, Belita said…

At 21:29 on September 19, 2010, Tulonge said…

At 23:11 on September 9, 2010, Alfan Mlali said…

At 19:21 on September 8, 2010, Belita said…
Samahani Rusanyu. Nilikosea kidogo,ila tupo pamoja wangu.
At 21:20 on September 7, 2010, Severin said…
Karibu Hussein
At 20:38 on September 7, 2010, Belita said…
Kaka Husein karibu sana Tulonge,nadhani tutaendelea kuwa pamoja nami.
 
 
 

© 2019   Created by Tulonge.   Powered by

Badges  |  Report an Issue  |  Terms of Service

/* \uascript type="text/javascript">\udinsert below header image\udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud \uascript type="text/javascript">\ud insert below header image \udif (typeof(x$) != 'undefined') {\ud var postHeaderImageAd = '\uadiv id="postHeaderImageAd ">\ua\ua/div>';\ud x$("#xg_masthead").after(postHeaderImageAd);\ud}\ud /*